ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ industrial reciprocating piston air compressor ] การจับคู่ 39 ผลิตภัณฑ์.
สายพานเครื่องอัดอากาศลูกสูบแบบลูกสูบอุตสาหกรรมหนัก 15HP 8bar 3 Phase
| ชื่อ: | สายพานอัดอากาศลูกสูบอุตสาหกรรมหนัก 15HP 8bar สามเฟส |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 2.0m³/นาที |
| กระบอก: | 120 มม.*3 |
เครื่องบดอากาศพิสตองแบบสลับประสิทธิภาพสูง ความดัน 8 บาร์ สําหรับอุตสาหกรรม
| รุ่น: | DW-0.36/8 |
|---|---|
| กำลังไฟ (กิโลวัตต์/แรงม้า): | 3.0/4.0 |
| กว้างของกระบอก × ไม่.: | 65×3 |
ระดับเสียงต่ํา 60DB 90mm*2 กระบอกอุตสาหกรรมเกรด reciprocating พิสตันอากาศบดหัวสําหรับการทํางาน
| ระดับเสียง: | 60db |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 29กก |
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |
115L เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมันขนาดเล็ก 4.0kw เฟสเดียว
| ชื่อ: | อุตสาหกรรมหนักลูกสูบเครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบ 4.0kw เฟสเดียว |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.6m³/นาที |
| กระบอก: | 90 มม.*3 |
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบคู่ระบายความร้อนด้วยอากาศ 15HP 8bar สามเฟส
| ชื่อ: | สายพานอัดอากาศลูกสูบอุตสาหกรรมหนัก 15HP 8bar สามเฟส |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 2.0m³/นาที |
| กระบอก: | 120 มม.*2 90 มม.*1 |
โครงสร้างที่กะทัดรัดเครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบคู่ 7.5kw 8bar สามเฟส
| ชื่อ: | สายพานอัดอากาศลูกสูบอุตสาหกรรมหนัก 7.5kw 8bar สามเฟส |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.0m³/นาที |
| กระบอก: | 90 มม.*3 |
ชุดคอมเพรสเซอร์อากาศเหมืองที่ใช้ 8 บาร์ ความดันเหมืองแร่อุตสาหกรรมคอมเพรสเซอร์พิสตัน reciprocating
| ขนาด: | 1200mm x 800mm x 1000mm |
|---|---|
| เวทีคอมเพรสเซอร์: | ขั้นตอนเดียว |
| การย้าย: | 170 ลิตร/นาที |
คอมเพรสเซอร์ลูกสูบแบบลูกสูบ 500 ลิตร 12.5 บาร์สำหรับอากาศอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | สายพานอัดอากาศลูกสูบอุตสาหกรรมหนัก 15HP 12.5bar สามเฟส |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 2.0m³/นาที |
| กระบอก: | 120 มม.*2 90 มม.*1 |
เครื่องกดพิสตองแบบแลกเปลี่ยนอุตสาหกรรม 8Bar ความเร็ว 2800 รอบ / นาที และกําลัง 2.2/3.0Kw / HP
| รุ่น: | DV-0.25/8 |
|---|---|
| กำลังไฟ (กิโลวัตต์/แรงม้า): | 2.2/3.0 |
| กว้างของกระบอก × ไม่.: | 65×2 |
ความดันสูงและสกรูเครื่องปรับอากาศขนาดใหญ่ ปรับปรุงกระบวนการอุตสาหกรรม
| เริ่มต้นวิธีการ: | ความถี่ตัวแปรแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 380V/50เฮิร์ต |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -20℃~+45℃ |

