ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 2 cylinders air compressor head ] การจับคู่ 60 ผลิตภัณฑ์.
210L Min Oil Free Piston Air Compressor Red 3 Head Motor Direct Driven
| ชื่อ: | ผู้ผลิตเครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบเงียบปราศจากน้ำมันในประเทศจีนสามหัวแดง |
|---|---|
| การไหลของอากาศ: | 210L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
สายพานปั๊มลมลูกสูบลูกสูบ 15hp ขับเคลื่อน 300l 3 หัว
| ชื่อ: | 15hp 3 Head 1.5 / 8 Belt Driven Reciprocating Piston Air Compressor 300l |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.5m³ / นาที |
| กระบอก: | 1,000 มม. * 3 |
2400W Mute Air Compressor 60MM Noiseless Double Nozzles Aluminum Alloy Body
| ชื่อ: | W-750X3 / 70 ผู้ผลิตเครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบเงียบแบบไม่มีน้ำมันในประเทศจีนสามหัว |
|---|---|
| การไหลของอากาศ: | 210L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
200l Belt Reciprocating Piston Air Compressor 50hz 0.5m3 นาที
| ชื่อ: | W-0.5 / 30 180L 380V 7.5kw ประเภทลูกสูบสามหัวสายพานปั๊มลมขับเคลื่อน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³ / นาที |
| กระบอก: | 95 มม. * 2 55 มม. * 1 |
180L Oil Free Piston Air Compressor 3 Head 10Hp Belt Driven Type
| ชื่อ: | 0.8Mpa 10Hp 380v สายพานขับเคลื่อนชนิด Oil Free Piston Air Compressor Blue 180L Tank |
|---|---|
| ความจุอากาศ: | 1300L / นาที |
| N. น้ำหนัก: | 280kgs |
เครื่องพัดพริสตินแบบสลับหัวเครื่องพัดน้ํามัน ลื่นเย็นด้วยอากาศ รุ่น Dv-3080
| การหล่อลื่น: | น้ำมันหล่อลื่น |
|---|---|
| ระดับเสียง: | 60 เดซิเบล |
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |
195L Mute Oil Free Piston Air Compressor Medical 2400W หัวถังอลูมิเนียม
| ชื่อ: | ภาพวาด Mute Portable Medical Oil Free Compressor สามหัวสีขาว |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 195L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
11kw Electric Air Compressor Reciprocating Type 15hp 400KGS
| ชื่อ: | สายพานอัดอากาศลูกสูบลูกสูบ 11kw / 15hp ขับเคลื่อน 500l 3 หัวเยลโล่ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.6m³ / นาที |
| กระบอก: | Φ100X2Φ80X1 |
W 0.5 7.5kw Air Reciprocating Piston Compressor 180L Three Head
| ชื่อ: | W-0.5 / 30 180L 380V 7.5kw ประเภทลูกสูบสามหัวสายพานปั๊มลมขับเคลื่อน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³ / นาที |
| กระบอก: | 95 มม. * 2 55 มม. * 1 |
เครื่องปรับความแรงแบบสกรูแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแร
| วิธีการเย็น: | ระบายความร้อนด้วยอากาศ, |
|---|---|
| ความเร็ว: | 930 รอบต่อนาที |
| ประเภท: | หัวคอมเพรสเซอร์แบบ Positive Displacement |

