ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 7 5kw oil free screw air compressor ] การจับคู่ 24 ผลิตภัณฑ์.
หัวเครื่องบดอากาศอุตสาหกรรมที่มีประสิทธิภาพและความทนทานสูงกว่า
| รุ่น: | ดีวี-2065 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 120V/240V |
| พลัง: | 1.5KW/ 2 แรงม้า |
การบํารุงรักษาที่ต่ํา 5.5HP อากาศเย็น reciprocating หัวพิสตองเครื่องปรับอากาศสําหรับอุตสาหกรรมเครื่องปรับอากาศเครื่องปรับอากาศ
| การบํารุง: | การบำรุงรักษาต่ำ |
|---|---|
| วิธีการเย็น: | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| ระดับเสียง: | 60 เดซิเบล |
น้ํามัน Sight Glass และ 3 HP แรงม้าใน 120V / 240V ความดัน หัวเครื่องปรับอากาศสําหรับอุตสาหกรรม
| RPM ของมอเตอร์: | 3450 |
|---|---|
| กระบอกสูบ: | 90 มม.*2 |
| แรงม้า: | 3 แรงม้า |
3 HP ไฟฟ้าสองระยะเครื่องปั๊มอากาศปั๊ม 10 แกลลอน ความจุถังสําหรับมืออาชีพ
| แรงม้า: | 3 แรงม้า |
|---|---|
| Cfm @ 40 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว: | 14 |
| จำนวนกระบอกสูบ: | 2 |
1.5KW 2 Hp Air Compressor Head สำหรับลูกสูบคอมเพรสเซอร์แบบลูกสูบ
| ชื่อ: | 1.5KW/2HP สายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.17m³/นาที |
| กระบอก: | 55 มม.*2 |
80mm*3 หัวเครื่องปั่นพิสตอง 10HP/7.5KW
| ประเภท: | คอมเพรสเซอร์แทนที่เชิงบวก |
|---|---|
| กระบอกสูบ: | 80 มม.*3 |
| ระดับเสียง: | 60db |
14 Cfm 40 Psi คัมเบลล์ Hausfeld หัวเครื่องปรับอากาศเหล็กเหล็ก 10 ลอน ความจุถัง
| แรงม้า: | 3 แรงม้า |
|---|---|
| ความดัน: | 0.8Mpa/115psi |
| โวลเตชั่น: | 120V/240V |
7.5KW Dry Screw Compressor 1.15m3 Min Direct Drive 1.0HP
| ชื่อ: | CHIC-08BF 8bar Direct Driven ใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรูโรตารีแบบไม่ใช้น้ำมัน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.15m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
7.5KW Industrial Screw Compressor Technologies 72dB 10HP
| ชื่อ: | 10HP 7.5KW 10Bar เครื่องอัดอากาศแบบโรตารี่แบบไม่มีน้ำมันใช้โดยตรง 10Bar |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.04m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
8bar Helical Screw Compressor 7.5 Kw 10L 214KGS Belt Driven Type
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp CHIC-10A 8bar สายพานปั๊มลม 3 เฟสใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรู |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.1m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 220/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |

