ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 7 5kw piston type reciprocating compressor ] การจับคู่ 13 ผลิตภัณฑ์.
10hp 7.5kw Piston Type Reciprocating Compressor แรงดันต่ำ
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 3Cylinder Belt Driven แรงดันต่ำ Piston Air Compressor |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.9m³/นาที |
| ความกดดัน: | 1.0Mpa/10bar |
W 0.5 7.5kw Air Reciprocating Piston Compressor 180L Three Head
| ชื่อ: | W-0.5 / 30 180L 380V 7.5kw ประเภทลูกสูบสามหัวสายพานปั๊มลมขับเคลื่อน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³ / นาที |
| กระบอก: | 95 มม. * 2 55 มม. * 1 |
80mm*3 หัวเครื่องปั่นพิสตอง 10HP/7.5KW
| ประเภท: | คอมเพรสเซอร์แทนที่เชิงบวก |
|---|---|
| กระบอกสูบ: | 80 มม.*3 |
| ระดับเสียง: | 60db |
7.5KW 10HP Air Compressor หัวปั๊มสำหรับ Piston Type Compressor
| ชื่อ: | 7.5KW/10HP สายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.9m³/นาที |
| กระบอก: | 80 มม.*3 |
เครื่องปรับความแรงแบบสกรูแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแร
| วิธีการเย็น: | ระบายความร้อนด้วยอากาศ, |
|---|---|
| ความเร็ว: | 930 รอบต่อนาที |
| ประเภท: | หัวคอมเพรสเซอร์แบบ Positive Displacement |
คอมเพรสเซอร์ลูกสูบแบบลูกสูบขนาด 4hp 300L พร้อมระบบป้องกันตนเอง
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 2 กระบอกสายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.05m³/นาที |
| กระบอก: | 105 มม.*2 55 มม.*2 |
5.5kw เฟสเดียวลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบเปลี่ยนความปลอดภัย Use
| ชื่อ: | สายพานเครื่องอัดอากาศลูกสูบแบบลูกสูบอุตสาหกรรมหนัก 5.5kw 12.5bar เฟสเดียว |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.67m³/นาที |
| กระบอก: | 90 มม. * 1 ; 50 มม. * 1 |
เครื่องปรับอากาศแบบคันเดียว เครื่องปรับอากาศแบบคันเดียว เครื่องปรับอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศ DV-2065
| ความเร็ว: | 920PRM |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |
| การหล่อลื่น: | น้ำมันหล่อลื่น |
200l Belt Reciprocating Piston Air Compressor 50hz 0.5m3 นาที
| ชื่อ: | W-0.5 / 30 180L 380V 7.5kw ประเภทลูกสูบสามหัวสายพานปั๊มลมขับเคลื่อน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³ / นาที |
| กระบอก: | 95 มม. * 2 55 มม. * 1 |
การบํารุงรักษาที่ต่ํา หัวพิสตองคอมเพรสเซอร์ reciprocating 10HP น้ําเย็น 60DB ระดับความดัง กระบอกสาม
| ส่งทางอากาศ: | 0.9 ลบ.ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็ว: | 920 รอบต่อนาที |
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |

