ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 7 5kw three piston air compressor ] การจับคู่ 12 ผลิตภัณฑ์.
435psi 7.5kw เครื่องอัดอากาศสามลูกสูบ 4hp Belt Drive
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 3Cylinder Belt Driven ลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³/นาที |
| กระบอก: | 95 มม.*2 55 มม.*1 |
โครงสร้างที่กะทัดรัดเครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบคู่ 7.5kw 8bar สามเฟส
| ชื่อ: | สายพานอัดอากาศลูกสูบอุตสาหกรรมหนัก 7.5kw 8bar สามเฟส |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.0m³/นาที |
| กระบอก: | 90 มม.*3 |
200l Belt Reciprocating Piston Air Compressor 50hz 0.5m3 นาที
| ชื่อ: | W-0.5 / 30 180L 380V 7.5kw ประเภทลูกสูบสามหัวสายพานปั๊มลมขับเคลื่อน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³ / นาที |
| กระบอก: | 95 มม. * 2 55 มม. * 1 |
W 0.5 7.5kw Air Reciprocating Piston Compressor 180L Three Head
| ชื่อ: | W-0.5 / 30 180L 380V 7.5kw ประเภทลูกสูบสามหัวสายพานปั๊มลมขับเคลื่อน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³ / นาที |
| กระบอก: | 95 มม. * 2 55 มม. * 1 |
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูคู่ขนาดเล็ก 20 แรงม้า 15 กิโลวัตต์ลูกสูบแบบพกพาไฟฟ้า 8 บาร์
| ชื่อ: | 20 Hp เครื่องอัดอากาศแบบสกรูคู่ขนาดเล็ก เครื่องอัดอากาศแบบสกรู 15kw Electric Portable Piston 8 Bar |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 3.1m³/นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
เครื่องอัดอากาศแบบเกลียวขนาดเล็ก 25 Hp 18.5kw ลูกสูบพกพาไฟฟ้า 8 บาร์
| ชื่อ: | 18.5kw 25hp CHIC-25A 8bar Direct Driven ใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรูไดรฟ์โดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 3.1m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
ความถี่พลังงานเริ่มต้น 20hp เครื่องอัดอากาศแบบสกรูคู่ลูกสูบแบบพกพาไฟฟ้า 8 บาร์
| ชื่อ: | ความถี่พลังงานเริ่มต้น 20hp เครื่องอัดอากาศแบบสกรูคู่ขนาดเล็ก 15kw ลูกสูบพกพาไฟฟ้า 8 บาร์ |
|---|---|
| ส่งทางอากาศ: | 3.1 ลบ.ม./นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
ปั๊มลมสกรูคู่ขนาดเล็ก 20 แรงม้า Boss Air End 15kw 8 Bar
| ชื่อ: | ปั๊มลมสกรูคู่ขนาดเล็ก 20 แรงม้า Boss Air End 15kw 8 Bar |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 3.1m³/นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
เครื่องปรับอากาศแบบคันเดียว เครื่องปรับอากาศแบบคันเดียว เครื่องปรับอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศ DV-2065
| ความเร็ว: | 920PRM |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |
| การหล่อลื่น: | น้ำมันหล่อลื่น |
230L ถังสองขั้นตอนคอมเพรสเซอร์ลูกสูบพร้อมกระบอกคู่
| ชื่อ: | สายพานอัดอากาศลูกสูบลูกสูบอุตสาหกรรมหนัก 7.5kw 12.5bar สามเฟส |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.9m³/นาที |
| กระบอก: | 72 มม.*1 ;90 มม.*2 |

