ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ food sugar multi packaging machine ] การจับคู่ 22 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุซอง 90 มม. 4 ช่องฟอยล์ 90 มม. สำหรับผงสมุนไพรกาแฟ
| ชื่อ: | ผงสมุนไพรกาแฟเม็ดเล็กหลายเลนติดซองปิดผนึกซองบรรจุหลายซอง |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงฟิล์มฟอยล์กระเป๋า |
เครื่องบรรจุถุงกาแฟมายองเนส 110V ขนาดเล็กเครื่องบรรจุถุงกาแฟแบบหยด
| ชื่อ: | น้ำตาลขนาดเล็กในแนวตั้งเกลือและพริกไทยถุงชาเหลวบรรจุเครื่องบรรจุถั่วมายองเนส Masala เหลวสำหรับเครื่อ |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋าฟิล์มฟอยล์กระเป๋ากรองกระดาษ |
ระบบจอสัมผัส เครื่องบรรจุหลายประสงค์ เครื่องบรรจุถุงกาแฟ
| ความเร็ว: | 90-100ถุง/นาที |
|---|---|
| สี: | กำหนดเอง |
| ความดันอากาศ: | 0.4-0.6Mpa |
เครื่องบรรจุน้ําผลไม้ขาวแนวราบ เครื่องบรรจุน้ําผลไม้หลายฟังก์ชัน แบบตั้ง
| ขอบเขตการวัด: | 1-100ก.(3-100มล.) |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว):30-170มม. [กว้าง]:30-130มม |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 30-60 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุซองอัตโนมัติ Sanitizer Sachet Multi Lane
| ชื่อ: | Multi-Lane Automatic Instant Snus, Sugar, Milk Multi Packaging Machine Lt-G6L |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงฟิล์มฟอยล์กระเป๋า |
เครื่องบรรจุผงชั่งน้ำหนักเครื่องบรรจุตราประทับแบบฟอร์มแนวตั้ง
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุแนวตั้ง |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ม้วนฟิล์ม ฟิล์มลามิเนต และม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
เครื่องบรรจุสูญญากาศอัตโนมัติ 420V แนวตั้งเต็มรูปแบบ 304SS สุญญากาศ
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุสูญญากาศอาหารอัตโนมัติแบบแนวตั้งความเร็วสูง 420V 304SS |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | Stand-up Pouch, กระเป๋า, ฟิล์ม, กระเป๋า, กระเป๋าใส่หมอน |
| อำนาจ: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
เครื่องบรรจุซองผงน้ำผลไม้ 304SS ขนาดบรรจุ 60F
| ชื่อ: | 304SS ผงกาแฟและผงน้ำผลไม้เครื่องบรรจุซองหลายซอง |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงฟิล์มฟอยล์กระเป๋า |
เครื่องบรรจุแนวตั้ง 48g 500ml แบบฟอร์มเครื่องเติมและเครื่องซีล
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุพิสตาชิโอ 48 กรัมถั่วชิปเครื่องบรรจุซองข้าว VFFS |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ฟิล์มม้วนฟิล์มลามิเนตและม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
เครื่องบรรจุเมล็ดความเร็วสูง มัลติฟังก์ชันตั้ง สําหรับเมล็ดมะนาวแคนดี้ ถั่วเหลืองเกลือ
| ขอบเขตการวัด: | 1-100g |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว):30-180มม. (กว้าง):20-75มม |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 80-130 ถุง/นาที |

