ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ fully automatic flat labeling machine ] การจับคู่ 18 ผลิตภัณฑ์.
DXD01KC6 เครื่องบรรจุถุงชาแบบอัตโนมัติจากสแตนเลส พร้อมถุงปิด 3 ด้าน
| ชื่อคีย์: | เครื่องบรรจุถุงชาอัตโนมัติ |
|---|---|
| ความจุ: | สูงสุด 105±5 ถุง/นาที |
| ความกว้างของกระดาษกรอง: | 125มม. หรือ 140มม. |
20000-22000BPH เครื่องเติมน้ําเหลวกระป๋องอัตโนมัติ
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 12000BPH |
|---|---|
| Rinshing head: | 32 |
| Filling head: | 32 |
เครื่องบรรจุน้ํากระป๋องและเครื่องปิดกระป๋อง
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| Filling precision: | ≤ ±5mm liquid level |
| Polyester bottle standard: | Bottle diameter 40-80 bottle height 130-250mm |
เครื่องเติมขวดไวน์โซดา แชมเปญ เครื่องซักผ้า เติมปิด 3 ใน 1 เครื่อง
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 16000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 40 |
| หัวเติม: | 40 |
เครื่องเติมขวดน้ําอ่อน CSD เครื่องเติมขวดเบียร์โซดา
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 4000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 16 |
| Filling head: | 12 |
เครื่องเติมน้ําเหลวกระป๋องแก้ว สายการผลิตน้ํากระจกอัตโนมัติ
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 6000BPH |
|---|---|
| Filling precision: | ≤ ±5mm liquid level |
| Rinsing head: | 18 |
เครื่องบรรจุขวดสําหรับเครื่องดื่มที่มีก๊าซ / โคลา / ฟานต้า / สปริต / โซดา
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 10000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 24 |
| Filling head: | 24 |
เครื่องดื่มพลังงานขนาดเล็กเบียร์โคล่าน้ําอ่อนกระจก Pop Can เติมเครื่องสําหรับสายการผลิต
| กำลังการผลิต(500มล.)(บาร์เรล/ชม.): | 2000-4000BL |
|---|---|
| ขวดโพลีเอสเตอร์มาตรฐาน: | เส้นผ่านศูนย์กลางขวด 40-80 ขวดสูง 130-250มม |
| ปริมาณการใช้น้ำสำหรับขวดน้ำ: | 1300กก./ชม |

