ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ horizontal cartoning packaging machine ] การจับคู่ 22 ผลิตภัณฑ์.
เครื่อง Cartoning ความเร็วสูงแนวนอน Cartoner Packaging 400g M2
| ประเภท: | เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติแนวนอนแนวนอนอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องบรรจุแนวนอนอัตโนมัติสำหรับลิปสติกถุงชาธูป
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| Suitbale สำหรับ: | กล่องกระดาษ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | เครื่องกล |
เครื่องบรรจุกล่องกล่องอัตโนมัติไฟฟ้า
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติแนวตั้งมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องเติมกระดาษกระดาษเร่งสูง
| ความสามารถในการเติมเต็ม: | 1-330มล |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ |
| การใช้อากาศ: | 3 ลบ.ม./นาที |
HCZ-130 เครื่องบรรจุบรรจุกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ
| ความสามารถในการผลิต: | 50-130กล่อง/นาที |
|---|---|
| Box. กล่อง. max.size สูงสุดขนาด: | 200×90×80มม.(ยาวxกว้างxสูง) |
| กล่อง ขนาดน้อย: | 55×20×12mm ((L×W×H) |
เครื่องพัสดุกล่องแบบอัตโนมัติ BX-500H สําหรับกล่องผลไม้และเครื่องดื่มและสินค้าอื่น ๆ
| อาหารที่มีความสูงแนวราบ: | 850±50 มม |
|---|---|
| ความดันในการทํางาน: | 0.5Mpa |
| ความกว้างของฟิล์มบรรจุภัณฑ์: | Max.350mm |
Candy GMP เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติแนวนอน 1600 Kg
| ประเภท: | อาหารอัตโนมัติแนวนอนไอศครีมขนมบิสกิตเครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | เชิงกล |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องบรรจุขวดแนวนอนอัตโนมัติสำหรับแผ่นพลาสเตอร์ยา
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| Suitbale สำหรับ: | กล่องกระดาษ |
HCZ-80 เครื่องการ์ตูนอัตโนมัติหลายเครื่อง สําหรับกระปุก กระปุก และเครื่องสําอาง
| ประเภท: | HCZ-80 |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 50-90กล่อง/นาที |
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
เครื่องกระปุกไฟอัตโนมัติหลายฟังก์ชัน AC220V 50Hz HCZ-80
| ความสามารถในการผลิต: | 50-70การ์ตูน/นาที |
|---|---|
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
| ขนาดกล่องสูงสุด: | 200×90×80มม.(ยาว×กว้าง×สูง) |

