ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ industrial liquid beverage filling machine ] การจับคู่ 31 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุน้ำแร่ / บริสุทธิ์หลายซองถุงใส่ถุงปิดผนึก
| วัสดุกระเป๋า: | PE หรือ Nylon, BOPP เคลือบ LDPE, ถุง preformed รูปทรงต่างๆ |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุซองแบบแท่งและซีล |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงขยาย, ถุงลม, ถุงนมแท่ง, ถุงโยเกิร์ตแบบแท่ง, ถุงพรีฟอร์ม |
เครื่องบรรจุน้ําอ่อนน้ํา น้ําโซดา เครื่องบรรจุน้ําอ่อนน้ําอ่อนน้ําอ่อนน้ําอ่อนน้ําอ่อนน้ําอ่อนน้ํา
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| เติมความแม่นยำ: | ระดับของเหลว ≤ ± 5 มม |
| Polyester bottle standard: | Bottle diameter 40-80 bottle height 130-250mm |
เครื่องบรรจุของเหลว สําหรับน้ํามันโซดา น้ําชาเบียร์เครื่องดื่ม เครื่องซักรีด แชมพู
| ชื่อสินค้า: | เครื่องแปดตําแหน่ง อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุ: | ขนาดสูงสุด 60 ถุง/นาที |
| ขนาดกระเป๋า: | L100-300มม. W70-200มม |
เครื่องบรรจุน้ํากระป๋องและเครื่องปิดกระป๋อง
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| Filling precision: | ≤ ±5mm liquid level |
| Polyester bottle standard: | Bottle diameter 40-80 bottle height 130-250mm |
8 หัวฉีดกระเป๋าน้ำผลไม้เครื่องบรรจุหลายบรรจุปิดผนึก 220V 50HZ
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุซองแบบแท่งและซีล |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงขยาย, ถุงลม, ถุงนมแท่ง, ถุงโยเกิร์ตแบบแท่ง, ถุงพรีฟอร์ม |
| วัสดุกระเป๋า: | PE หรือ Nylon, BOPP เคลือบ LDPE, ถุง preformed รูปทรงต่างๆ |
ยาน้ำของเหลวถ้วยอัตโนมัติบรรจุเครื่องปิดผนึกขวด
| ชื่อ: | เครื่องปิดฝาขวดอัตโนมัติ เครื่องปิดฝากระป๋องอลูมิเนียมอัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | เต็มอัตโนมัติ |
| หัวปิดผนึก: | 4 |
เครื่องบรรจุหลายเลน 5 ช่อง 280 มม. เครื่องบรรจุถุงน้ำบริสุทธิ์
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุซองแบบแท่งหลายเส้น / เครื่องบรรจุของเหลวหลายแท่ง |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงฟิล์มฟอยล์กระเป๋า |
เครื่องบรรจุหลายถุงแบบติดถุงสำหรับผลิตภัณฑ์วางของเหลวและซอส
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุของเหลวและของเหลว YP-65CX |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | OPP/CPP. ปชป./ปชป. OPP/CE, MST/PE OPP/CE, MST/PE |
รวดเร็วและแม่นยํา Wide Roll ฟิล์ม ถ้วย เติมเครื่องปัก PE / อลูมิเนียมเท้
| แรงดันใช้งาน (Mpa): | 0.6-0.8 |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | ถาด, ถาด Pe, ถาดอลูมิเนียม, ถาดแผนที่ |
| ขนาดสูงสุดของถาดL*W*H (มม.) ช่อง 1 x 4: | 200x140x80(x4)/ 260x170x110(x4) |
เครื่องบรรจุแนวตั้งเสริมลิฟต์แบบซีล 480C
| ชื่อ: | 480C ประเภทแนวตั้งพร้อมระบบวัดลูกสูบและเครื่องบรรจุหลายตัวเลือกลิฟต์ |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงฟิล์มฟอยล์กระเป๋า |

