ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ metal cans multi packing machine ] การจับคู่ 37 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุกระป๋องโลหะหลายประการ ด้วยระบบสแตนเลส
| ชื่อ: | สามารถบรรจุและปิดผนึกเครื่องสำหรับผงได้ |
|---|---|
| ความเร็ว: | 25-50 กระป๋อง/นาที |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
เครื่องพัสดุพัสดุหลายระยะ 500W/800W ระบบควบคุม PLC 380V/60Hz หรือ 440V/60Hz
| ระบบควบคุม: | บมจ |
|---|---|
| พลัง: | 500W/800W |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุหลาย |
MP-5kw เครื่องบรรจุหลายชิ้น กระเป๋า PP / PVC เครื่องปรับปูนร้อนแบบครึ่งอัตโนมัติ
| ชื่อ: | MP-5kw เครื่องบรรจุหลายเครื่อง กระเป๋า PP/PVC เครื่องปิดร้อน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 380V 50-60Hz |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
2 Lanes PLC 220L Multi Packing Machine Liquid Sachet Paste Sauce 220mm
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุหลายช่อง 2 ช่องของเหลวและเครื่องบรรจุซอสแบบวาง |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงฟิล์มฟอยล์กระเป๋า |
เครื่องบรรจุหลายเลน 5 ช่อง 280 มม. เครื่องบรรจุถุงน้ำบริสุทธิ์
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุซองแบบแท่งหลายเส้น / เครื่องบรรจุของเหลวหลายแท่ง |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงฟิล์มฟอยล์กระเป๋า |
เครื่องบรรจุถุงสูญญากาศหลายถุงอลูมิเนียมฟอยล์ความเร็วสูง 90 - 100 ถุง/นาที
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุถุงสูญญากาศความเร็วสูง-เครื่องบรรจุหลายถุง |
|---|---|
| ความเร็ว: | 90-100ถุง/นาที |
| ความกว้าง: | 55-100มม |
เครื่องบรรจุหลายถุง 80 - 90 ถุง/นาที เครื่องบรรจุถุงซีลสี่ด้าน
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุถุงสูญญากาศความเร็วสูง-เครื่องบรรจุหลายถุง |
|---|---|
| ความเร็ว: | 80-90ถุง/นาที |
| ความกว้าง: | 55-100มม |
เครื่องบรรจุอัตโนมัติหลายถุง เครื่องบรรจุถุงสูญญากาศความเร็วสูง
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุถุงสูญญากาศความเร็วสูง-เครื่องบรรจุหลายถุง |
|---|---|
| ความเร็ว: | 80 ถุง/นาที |
| ความกว้าง: | 80-160มม |
เครื่องบรรจุสูญญากาศหลายถุงสำหรับถุงกระดาษ 40 - 55 ถุง/นาที ความเร็วสูง
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุถุงสูญญากาศความเร็วสูง-เครื่องบรรจุหลายถุง |
|---|---|
| ความเร็ว: | 40-55ถุง/นาที |
| ความกว้าง: | 120-160มม |
SS304 15g Multilane Multi เครื่องบรรจุผงกาแฟ
| ชื่อ: | Multilane Automatic 15g Granules ผงกาแฟหลายเครื่องบรรจุภัณฑ์ |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | อาหารเกรด SS304 |

