ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ rice quantitative packaging machine ] การจับคู่ 5 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องชั่งและบรรจุปัสดุแบบอัตโนมัติเต็ม อาหาร ข้าวเมล็ด อาหารว่าง
| ขอบเขตการวัด: | 50-500g |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | L:10-260mm W:90-200mm |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 15-20 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุพัสดุสับปุ๋ยข้าวเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ด
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ไฟฟ้า |
|---|---|
| ระยะทาง: | 10g-500g (ขึ้นอยู่กับวัสดุที่แตกต่างกัน) |
| ความเร็ว: | 8-16 ถุง/นาที ((ขึ้นอยู่กับวัสดุที่แตกต่างกัน) |
เครื่องบรรจุอาหารอัตโนมัติเต็ม เครื่องชั่งและเครื่องบรรจุปริมาณ อาหาร ข้าว
| ขอบเขตการวัด: | 1-100g |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว):30-170มม. (กว้าง):30-130มม |
| ความเร็ว: | 30-100ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุและปิดผนึกเม็ดแนวตั้งแบบมัลติฟังก์ชั่น
| ชื่อ: | เครื่องจักรบรรจุภัณฑ์เม็ด |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงไนลอน ถุงพลาสติก ถุงกระดาษ ฯลฯ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
10 กก. 20 กก. 30 กก. 40 กก. 50 กก. ข้าว, ถั่ว, อาหาร, เม็ดกระเป๋าบรรจุเครื่องปิดผนึกหลายบรรจุเครื่องสำหรับถุงใหญ่
| ชื่อ: | เครื่องจักรบรรจุภัณฑ์เม็ด |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ถุงไนลอน ถุงพลาสติก ถุงกระดาษ ฯลฯ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
1

