ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ semi automatic labeling machine for bottles ] การจับคู่ 19 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุน้ํากระป๋องและเครื่องปิดกระป๋อง
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| Filling precision: | ≤ ±5mm liquid level |
| Polyester bottle standard: | Bottle diameter 40-80 bottle height 130-250mm |
เครื่องดื่มพลังงานขนาดเล็กเบียร์โคล่าน้ําอ่อนกระจก Pop Can เติมเครื่องสําหรับสายการผลิต
| กำลังการผลิต(500มล.)(บาร์เรล/ชม.): | 2000-4000BL |
|---|---|
| ขวดโพลีเอสเตอร์มาตรฐาน: | เส้นผ่านศูนย์กลางขวด 40-80 ขวดสูง 130-250มม |
| ปริมาณการใช้น้ำสำหรับขวดน้ำ: | 1300กก./ชม |
จอสัมผัส BFS-4500 เติมเครื่องปิดสําหรับขวด / กระป๋อง 50-500 มิลลิลิตร
| ปริมาณการบรรจุ: | 50-500มล |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้งาน: | หน้าจอสัมผัส |
เครื่องพัสดุกล่องแบบอัตโนมัติ BX-500H สําหรับกล่องผลไม้และเครื่องดื่มและสินค้าอื่น ๆ
| อาหารที่มีความสูงแนวราบ: | 850±50 มม |
|---|---|
| ความดันในการทํางาน: | 0.5Mpa |
| ความกว้างของฟิล์มบรรจุภัณฑ์: | Max.350mm |
20000-22000BPH เครื่องเติมน้ําเหลวกระป๋องอัตโนมัติ
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 12000BPH |
|---|---|
| Rinshing head: | 32 |
| Filling head: | 32 |
เครื่องเติมขวดน้ําอ่อน CSD เครื่องเติมขวดเบียร์โซดา
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 4000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 16 |
| Filling head: | 12 |
สายการผลิตเครื่องเติมน้ําอ่อนน้ําอ่อนน้ําอ่อน 2500BPH - 14000BPH
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 3000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 8 |
| Filling head: | 8 |
เครื่องเติมน้ําเหลวกระป๋องแก้ว สายการผลิตน้ํากระจกอัตโนมัติ
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 6000BPH |
|---|---|
| Filling precision: | ≤ ±5mm liquid level |
| Rinsing head: | 18 |
เครื่องบรรจุขวดสําหรับเครื่องดื่มที่มีก๊าซ / โคลา / ฟานต้า / สปริต / โซดา
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 10000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 24 |
| Filling head: | 24 |

