ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
สายการผลิตบรรจุซอสอัตโนมัติเต็มรูปแบบ CH-JLGZ ซอสพริกน้ำผึ้ง, บรรจุซอสมะเขือเทศอาหารกระป๋อง, เครื่องบรรจุลาวแกนมา
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องซักผ้าอัตโนมัติ CH-XYYGZ เครื่องทําความสะอาดมือ แชมพู เจลอาบน้ํา เครื่องเติมปริมาณอัตโนมัติ
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
ผู้ผลิต เครื่องเติมน้ําที่กันระเบิด 8 หัวแบบอัตโนมัติเต็มแบบ CH-GZ800
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องผลิตและบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุ
| ชื่อ: | เครื่องผลิตและบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้งาน: | หน้าจอสัมผัส |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย: | หยุดฉุกเฉิน, ประตูนิรภัย |
เครื่องกระปุกกระปุกแบบอัตโนมัติเต็มแบบต่อเนื่อง สําหรับขวดขนาดเล็ก/แผ่นพลาสติกอะลูมิเนียม/ภาชนะเครื่องสําอาง
| ประเภท: | เครื่องเขียนแบบเต็มอัตโนมัติ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่และปรับแต่งตามความต้องการของคุณ |
| พลัง: | 380V/50Hz/1.5kW |
เครื่องกระปุกกระเป๋าแบบต่อเนื่อง คุณภาพดีแบบเต็มอัตโนมัติ สําหรับท่อ/ขวด/กระบอก/ปากกา/กระปุกลิปสติก สินค้า เครื่องกระปุกกระเป๋าความเร็วสูง พร้อมอุปกรณ์แยกสินค้าชนิดไม้และเครื่องติดต่อร้อน
| ชื่อ: | เครื่องเขียนแบบเต็มอัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่และปรับแต่งตามความต้องการของคุณ |
| พลัง: | 380/3 เฟส 5 คอร์/50Hz |
เครื่องปิดท่อ Aseptic เครื่องปิดท่อ PVC
| ชื่อ: | เครื่องปิดผนึกท่อพีวีซีปลอดเชื้อ |
|---|---|
| ประเภทหลอดปิดผนึก: | Advanta Flex, C-Flex |
| พลัง: | AC110V-240V/47-63Hz |
เครื่องติดฉลากกล่องกระดาษแบบดูดสุญญากาศอัตโนมัติเต็มรูปแบบ CH-602H เครื่องติดฉลากกล่องกระดาษเชิงพาณิชย์ กล่องกระดาษ ถุงด่วน
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดฉลากขวดกลม, ขวดสี่เหลี่ยม, ขวดแบน, ขวดประเภทต่างๆ, เครื่องติดฉลากขวดแก้วอัตโนมัติ CH-302D1
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดฉลากขวดพริกหกเหลี่ยมอัตโนมัติเต็มรูปแบบ CH-302D เครื่องติดฉลากแนวตั้งสำหรับขวดน้ำผึ้งและขวดพลาสติก
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |

