ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
เครื่องตัดขอบมือที่สามารถปรับเปลี่ยนได้ CH-FR430A พร้อมควบคุมอุณหภูมิปรับและจับ ergonomic สําหรับตู้อาหาร
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | CHIC |
| ได้รับการรับรอง | CE ,ISO |
| หมายเลขรุ่น | CH-FR430A |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 5 ชิ้น |
| ราคา | 360$ |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภายในเป็นฟิล์มพลาสติกและด้านนอกเป็นกรณีไม้รมควันกรณีไม้ของเรามีความแข็งแรงมากสามารถทนต่อการขนส่ |
| เวลาการส่งมอบ | 15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 10 ชิ้นต่อเดือน |
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อ | เครื่องซีลปากถุงสแตนเลส ดีไซน์กะทัดรัด เครื่องซีลอาหารด้วยความร้อนแบบใช้มือ ประหยัดแรงงาน | วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ฟิล์มกลิ้ง |
|---|---|---|---|
| พิมพ์ | คู่มือ | การรับประกันชิ้นส่วนหลัก | 1 ปี |
| เน้น | เครื่องซีลขอบตัดแบบแมนนวลพร้อมการควบคุมอุณหภูมิที่ปรับได้,เครื่องซีลถาดอาหารพร้อมด้ามจับตามหลักสรีรศาสตร์,เครื่องซีลความร้อนแบบแมนนวลสแตนเลสสตีล |
||
รายละเอียดสินค้า
เครื่องซีลปิดปากถุงแบบตัดขอบด้วยมือ FR430A
เครื่องซีลปิดปากถุงแบบตัดขอบด้วยมือ FR430A พร้อมการควบคุมอุณหภูมิที่ปรับได้และด้ามจับที่ออกแบบตามหลักสรีรศาสตร์ ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการใช้งานบรรจุภัณฑ์ถาดอาหาร
ภาพรวมผลิตภัณฑ์
เครื่องซีลปิดปากถุง FR430A ได้รับการออกแบบมาเพื่อบรรจุภัณฑ์อาหารสดโดยไม่ต้องใช้แก๊ส เหมาะสำหรับอาหารสำเร็จรูปและผลิตภัณฑ์แช่แข็งในร้านค้าปลีกและซูเปอร์มาร์เก็ต เครื่องตั้งโต๊ะนี้มีขนาดกะทัดรัดและใช้งานง่าย เหมาะสำหรับทุกวัย
คุณสมบัติหลัก
- โครงสร้างตัวเครื่องสแตนเลสและแม่พิมพ์อลูมิเนียม 6061 เพื่อความปลอดภัยและสุขอนามัย
- ดีไซน์ตั้งโต๊ะกะทัดรัด ประหยัดพื้นที่
- ปรับแต่งได้ด้วยฟิล์มสีโลโก้เฉพาะสำหรับส่งเสริมแบรนด์
- ด้ามจับที่ออกแบบตามหลักสรีรศาสตร์ ช่วยประหยัดแรงในการใช้งานที่สะดวกสบาย
- การควบคุมอุณหภูมิที่ปรับได้เพื่อการซีลที่แม่นยำ
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| รุ่นอุปกรณ์ | FR430A |
|---|---|
| สไตล์ | ตัดขอบ |
| ความกว้างฟิล์มม้วนสูงสุด | 370 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางฟิล์มม้วนสูงสุด | 180 มม. |
| ความเร็วในการบรรจุ | 7-8 ครั้ง/นาที |
| กำลังการผลิต (1 ออก 1) | ประมาณ 480 กล่อง/ชั่วโมง |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz |
| กำลังไฟทั้งหมด | 1.2kW |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 17.2 กก. |
| ขนาดอุปกรณ์ (ย*ก*ส) | 710*440*260 มม. |
| ขนาดกล่องบรรจุภัณฑ์ภายนอก | 770*500*290 มม. |
| ขนาดถาดสูงสุด (เอาต์พุต 1) | 300*220*140 มม. |
ส่วนประกอบหลัก
| เปลือก | สแตนเลส |
|---|---|
| ส่วนแม่พิมพ์ | อลูมิเนียม 6061 |
| แผ่นความร้อน | เทฟลอน |
| ตัวควบคุมอุณหภูมิ | Omron/Taisong |
| สวิตช์ไฟ | Meiyu |
| ด้ามจับช่วยประหยัดแรง | ไนลอนเสริมแรง |
| โซลิดสเตตรีเลย์ | Clion |
แกลเลอรี่ผลิตภัณฑ์
การรับรองและคุณภาพ
แนะนำผลิตภัณฑ์

