ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
150L Cup Filling เครื่องซีลผงชาบรรจุ 45 BPM GMP
| ชื่อ: | ถ้วยชากาแฟอัตโนมัติผงแคปซูลถ้วยบรรจุและเครื่องปิดผนึก |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
| ความถูกต้อง: | น้อยกว่า 1% -2% |
เครื่องบรรจุและปิดผนึกถ้วยกาแฟแคปซูล 3500 มม. 4 เลน
| ชื่อ: | Liner Type 4 Lane Coffee Capsule Cup บรรจุเครื่องปิดผนึกบรรจุภัณฑ์ |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
| หัวบรรจุ: | 6 |
ผู้ผลิต จําหน่าย CH-FMGZ02 ครึ่งอัตโนมัติ การแห้งแบบแข็ง กระป๋องพลาสติก/กระจก ขนาดปูน เติมปริมาณ ความแม่นยําสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องผสมและบรรจุอัตโนมัติกึ่งอัตโนมัติ CH-BJLGZ อุปกรณ์บรรจุและบรรจุซอสพริก เครื่องบรรจุแบบหัวเดี่ยวแบบขวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องชั่งเครื่องหมายแบบอัตโนมัติ CH-606D เครื่องฉายเครื่องหมายมุม เครื่องฉายเครื่องหมายแบบชั่งเครื่องหมายแบบเรียบความเร็วสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดป้ายและเครื่องเติมของหนังประปาหัวเดียวแบบลูกค้าแบบอัตโนมัติ CH-GZ05
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องชําระและตรวจสอบหลอดไวน์แดง 4 หัวแบบอัตโนมัติ CH-400
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องตัดสติกเกอร์กล่องกระดาษลูกฟูกสามหัว CH-609F เทปกาวสองหน้าฉีกขาดง่ายสำหรับกล่องกระดาษลูกฟูก
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องบรรจุน้ำแร่ระบบปั๊มแม่เหล็กอัตโนมัติเต็มรูปแบบ CH-600XGGZ เครื่องปิดฝาขวดน้ำแก้ว
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
สายการผลิตการเติมของเหลวที่ไหลผ่านตัวเอง CH-GZ002
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |

