ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 2hp air compressor ] การจับคู่ 31 ผลิตภัณฑ์.
IP55/54 เครื่องปรับอากาศแบบเครื่องยนต์
| ขนาด (ยาว×กว้าง×อืม): | 70×31×66 |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องอัดอากาศ |
| การส่งอากาศ(ลิตร/นาที/ลบ.ม./นาที): | 206/0.206 |
พลังงาน 2.5HP 220V เครื่องปรับอากาศพลังงานตรง เชื่อมต่อโดยตรง เครื่องปรับอากาศด้วยเครื่องวัดคู่
| น้ําหนัก: | 23กก |
|---|---|
| คุณลักษณะเพิ่มเติม: | เกจคู่, ข้อต่อสวมเร็ว, การป้องกันความร้อนเกินพิกัด |
| ขนาด: | 27.5 X 22 X 44 นิ้ว |
เครื่องปรับอากาศ 220 วอลต์ ดิเรกต์ไดรฟ์
| การส่งอากาศ(ลิตร/นาที/ลบ.ม./นาที): | 206/0.206 |
|---|---|
| การรับประกัน: | จำกัด 1 ปี |
| น้ําหนัก: | 23กก |
26KGS 7.8 Cfm Direct Drive Air Compressor Screw Rubber Whell
| ชื่อ: | Air Compressor 8bar 24L 7.8cfm Direct Drive Piston Air Compressor |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
เครื่องอัดอากาศแบบพกพาขนาดเล็ก 115psi พร้อมถัง 50L 8 Bar สีน้ำเงิน
| ชื่อ: | มินิ 24L 8bar 220v เครื่องอัดอากาศแบบขับเคลื่อนโดยตรงแบบพกพาขนาดเล็ก |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
เครื่องอัดอากาศเครื่องยนต์ 1800w ลูกสูบชนิดลวดทองแดง 56 มม
| ชื่อ: | OEM 1800w 2.5hp 2024B Direct Drive Air Compressor Copper Wire |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
115psi Direct Drive Air Compressor
| ชื่อ: | เครื่องอัดอากาศแบบขับตรงแบบพกพาแรงดันสูงพร้อมแรงดัน 220v 50L |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
0.8Mpa Direct Drive Air Compressor Ac Portable 24L 0.206m3 Min
| ชื่อ: | แบบพกพาขนาดเล็ก0.206m³ / นาทีความจุลูกสูบประเภท AC Power Direct Driven Air Compressor |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
คอมเพรสเซอร์แบบสายพาน 25 ลิตรเครื่องอัดอากาศแนวนอน 60 มม
| ชื่อ: | 1.5KW 8bar 25L Liter Yellow Direct Drive Air Compressor |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
เครื่องอัดอากาศแบบไดรฟ์โดยตรง 25 กก. สายพาน 50l สีดำสำหรับตกแต่งบ้าน
| ชื่อ: | เครื่องอัดอากาศแบบขับตรง 50 ลิตรลวดทองแดงของคอมเพรสเซอร์ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |

