ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 2hp air compressor ] การจับคู่ 31 ผลิตภัณฑ์.
26KGS ปั๊มลมลูกสูบเดี่ยว 47 มม. 0.206 ลบ.ม. ดำ
| ชื่อ: | เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบเดี่ยวพร้อมมาตรวัดความดันที่สอง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
1.5KW 2 Hp Air Compressor Head สำหรับลูกสูบคอมเพรสเซอร์แบบลูกสูบ
| ชื่อ: | 1.5KW/2HP สายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.17m³/นาที |
| กระบอก: | 55 มม.*2 |
1030RPM 2.2KW 3 HP Air Compressor Head with Special Rubber Feet
| ชื่อ: | 1.5KW/2HP Itly Type Belt Driven Reciprocating Piston Air Compressor Head |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.2 ลบ.ม./นาที |
| กระบอก: | 65 มม.*2 |
สกรูอัดอากาศ 0.8Mpa Direct Drive 120V Grey Slient
| อำนาจ: | 1.5kw / 2HP |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
2.5 HP 115 PSI เครื่องบดอากาศเครื่องยนต์แม่เหล็กถาวร พร้อมวัดสองและการป้องกันความอ้วนทางความร้อน
| ขนาด: | 27.5 X 22 X 44 นิ้ว |
|---|---|
| คุณลักษณะเพิ่มเติม: | เกจคู่, ข้อต่อสวมเร็ว, การป้องกันความร้อนเกินพิกัด |
| พลัง: | 2HP/1.5KW |
หัวเครื่องบดอากาศอุตสาหกรรมที่มีประสิทธิภาพและความทนทานสูงกว่า
| รุ่น: | ดีวี-2065 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 120V/240V |
| พลัง: | 1.5KW/ 2 แรงม้า |
น้ํามัน Sight Glass และ 3 HP แรงม้าใน 120V / 240V ความดัน หัวเครื่องปรับอากาศสําหรับอุตสาหกรรม
| RPM ของมอเตอร์: | 3450 |
|---|---|
| กระบอกสูบ: | 90 มม.*2 |
| แรงม้า: | 3 แรงม้า |
14 Cfm 40 Psi คัมเบลล์ Hausfeld หัวเครื่องปรับอากาศเหล็กเหล็ก 10 ลอน ความจุถัง
| แรงม้า: | 3 แรงม้า |
|---|---|
| ความดัน: | 0.8Mpa/115psi |
| โวลเตชั่น: | 120V/240V |
สายพานขับคอมเพรสเซอร์ลูกสูบเดี่ยว 120V ลวดทองแดง 22 กก. 2024B
| อำนาจ: | 1.5kw / 2HP |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
คอมเพรสเซอร์ลูกสูบไฟฟ้าแบบสองจังหวะแบบพกพา 2HP 8bar JV-0.17/8
| ชื่อ: | 2HP 8bar JV-0.17/8 คอมเพรสเซอร์แบบลูกสูบคู่รักษาการประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| ส่งทางอากาศ: | 0.17ลบ.ม./นาที |
| กระบอกสูบ: | 51มม.*2 |

