ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 3 in 1 water filling machine ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
HCZ-130 เครื่องบรรจุบรรจุกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ
| ความสามารถในการผลิต: | 50-130กล่อง/นาที |
|---|---|
| Box. กล่อง. max.size สูงสุดขนาด: | 200×90×80มม.(ยาวxกว้างxสูง) |
| กล่อง ขนาดน้อย: | 55×20×12mm ((L×W×H) |
เครื่องบรรจุกระเป๋ากล่องระบายน้ํา ZYK-09 กระเป๋าบรรจุกระเป๋ากระเป๋า
| ประเภท: | ZYK-09 |
|---|---|
| ขนาดกล่อง: | (ย)250-400(ก)180-320(ส)150-350มม. |
| ความกว้างของเทป: | 48 มม |
อัตโนมัติ เครื่องกระปุกหน้ากากแป้ง HCZ-120T สี่ด้าน ปิดกระเป๋าบรรจุ
| ประเภท: | HCZ-120T |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 50-130กล่อง/นาที |
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
HCZ-80 เครื่องการ์ตูนอัตโนมัติหลายเครื่อง สําหรับกระปุก กระปุก และเครื่องสําอาง
| ประเภท: | HCZ-80 |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 50-90กล่อง/นาที |
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
เครื่องกระปุกไฟอัตโนมัติหลายฟังก์ชัน AC220V 50Hz HCZ-80
| ความสามารถในการผลิต: | 50-70การ์ตูน/นาที |
|---|---|
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
| ขนาดกล่องสูงสุด: | 200×90×80มม.(ยาว×กว้าง×สูง) |
เครื่องบรรจุการบรรจุ HCZ-BX สําหรับ LED
| ประเภท: | HCZ-BX |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 15-30ถุง/นาที |
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
เครื่องการ์ตูนอัตโนมัติหลายเครื่อง HCZ-130H สําหรับเครื่องสําอางกล่องเครื่องบรรจุ
| ประเภท: | HCZ-130H |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 50-100กล่อง/นาที |
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติเต็มความเร็วสูง GZB-Z60 สําหรับกล่องพลาสติกอลูมิเนียมที่บรรจุใหม่
| ประเภท: | GZB-Z60 |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 30-100 ถุง/นาที (ขึ้นอยู่กับวัสดุบรรจุ) |
| ขนาดบรรจุ: | L80-180mm, W30-110mm, H5-35mm (ได้รับการออกแบบให้สอดคล้องกับความต้องการของผู้ใช้) |
เครื่องบรรจุอาหารแบบลดตัวอัตโนมัติ BL-550A สําหรับกลุ่มอาหาร เครื่องดื่ม และเครื่องสําอาง
| ความเร็วบรรจุภัณฑ์: | 20-30ถุง/นาที |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | โฟลม PO,POF |
| พลังงาน: | 380V/50Hz.220V/60Hz |
เครื่องบรรจุหนังโปร่ง 3 มิติ กล่อง เครื่องบรรจุเครื่องสําอาง
| ความสามารถในการผลิต: | 30-100ถุง/นาที |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | บอปป์ ฟิล์มพีวีซี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | L:60-130mm W: 40-100mm H: 10-40mm |

