ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 3 in 1 water filling machine ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
500ML ขนาดใหญ่ กระป๋องการเติมน้ํายาบรรจุสายการผลิต เพิ่มประสิทธิภาพการผลิต
| เวลาการส่งมอบ: | 60 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, L/C, T/T, MoneyGram |
| สามารถในการผลิต: | 1+พีซี+60 วัน |
115 PSI ความดันสูงสุด เครื่องปั่นอากาศ 0.26M3/นาที 115psi/8bar
| ส่งทางอากาศ: | 206/0.206 |
|---|---|
| แรงดันสูงสุด: | 115psi/8bar |
| สภาพ: | เครื่องอัดอากาศใหม่ |
90×2 มิลลิเมตร กระบอกเย็นด้วยอากาศ พริสตองคอมเพรสเซอร์ 6HP/5.5KW วิธีการเย็น
| รุ่น: | DW-0.6/8 |
|---|---|
| กำลังไฟ (กิโลวัตต์/แรงม้า): | 5.5/6.0 |
| กว้างของกระบอก × ไม่.: | 90×2 |
DV-2065 เครื่องพัดพริสตองแบบยาวนาน 60-90 dB เครื่องพัดพริสตองความรุนแรงเสียงต่ํา
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม พาณิชยกรรม ที่อยู่อาศัย |
|---|---|
| การหล่อลื่น: | น้ำมันหล่อลื่น |
| ความเร็ว: | 920 รอบต่อนาที |
Industrial Rotary Screw Air Compressor 55kw 75 Hp 9.8m3 Min
| ชื่อ: | 55kw 75hp 380V CHIC-75A เครื่องอัดอากาศแบบใช้สกรูโรตารีขับเคลื่อนโดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 9.8m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูโรตารี่ขนาดเล็ก 40HP 10 บาร์แบบพกพา 30kw
| ชื่อ: | 30kw 40hp CHIC-40A 10Bar เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบพกพาที่ขับเคลื่อนโดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 3.4m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
Direct Driven Rotary Screw Air Compressor 7.5kw 10hp Air Cooling
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp CHIC-10A 10bar Direct Driven ใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรู Rotay ขนาดเล็ก |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.0m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 (V // Hz) |
เครื่องอัดอากาศแบบโรตารี่แบบสกรูขับเคลื่อนโดยตรง 7.5kw 10hp Air Cooling
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp CHIC-10A 10bar ขับเคลื่อนโดยตรงใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรู Rotay ขนาดเล็ก |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.0m³/นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 (V//Hz) |
7.5kw 10hp โรตารี่สกรูประเภทเครื่องอัดอากาศขับเคลื่อนโดยตรง
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp CHIC-10A 10bar ขับเคลื่อนโดยตรงใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรู Rotay ขนาดเล็ก |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.1m³/นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 (V//Hz) |
เครื่องอัดอากาศแบบเกลียว 45kw Helical 25um 68db1000mm 900kgs
| ชื่อ: | 45kw 60hp CHIC-60A เครื่องอัดอากาศแบบโรตารี่แบบโรตารี่ที่ใช้โดยตรง 8Bar |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 7.5m³/นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |

