ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 3 in 1 water filling machine ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเติมขวดเครื่องสําอาง เจล แชมพู เครื่องเติมขวดความแน่นสูง
| เวลาการส่งมอบ: | 60 วัน |
|---|---|
| สามารถในการผลิต: | 1+พีซี+60 วัน |
| : |
เครื่องเติมน้ํามันกระปุกอัตโนมัติสําหรับเครื่องสําอางเจล โลชั่นเหลว กลีบ ครีมความงาม
| เวลาการส่งมอบ: | 60 วัน |
|---|---|
| สามารถในการผลิต: | 1+พีซี+60 วัน |
| : |
เครื่องผลิตและบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุ
| ชื่อ: | เครื่องผลิตและบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้งาน: | หน้าจอสัมผัส |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย: | หยุดฉุกเฉิน, ประตูนิรภัย |
อุปกรณ์การบรรจุกล่องอัตโนมัติหลายตัว HCZ-130CL การบรรจุกล่องกล่องสี่ด้าน สําหรับกระจก
| ความสามารถในการผลิต: | 40-130การ์ตูน/นาที |
|---|---|
| คุณภาพกล่อง: | 250-350g/m2 ((ตามขนาดกล่องและตัดสินใจ) |
| ขนาดกล่องสูงสุด: | 180×90×80มม.(ยาว×กว้าง×สูง) |
กล่องใส่เครื่องสำอางและเครื่องปิดผนึกกล่องปิดผนึกเครื่องบรรจุกล่อง
| ประเภท: | กล่องกระดาษเครื่องสำอางสี่เหลี่ยมขนาดใหญ่อัตโนมัติความเร็วสูงติดกาวและปิดเทปเครื่องปิดผนึก |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ปิดผนึกกล่องด้วยเทป |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
บรรจุแบบฟอร์ม 420 มม. และปิดผนึกบรรจุภัณฑ์
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุ VFFS 304SS พร้อมเครื่องชั่งถ้วยสำหรับผลิตภัณฑ์ธัญพืชและชิป |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ฟิล์มม้วนฟิล์มลามิเนตและม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
เครื่องกระปุกกระปุกแบบอัตโนมัติเต็มแบบต่อเนื่อง สําหรับขวดขนาดเล็ก/แผ่นพลาสติกอะลูมิเนียม/ภาชนะเครื่องสําอาง
| ประเภท: | เครื่องเขียนแบบเต็มอัตโนมัติ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่และปรับแต่งตามความต้องการของคุณ |
| พลัง: | 380V/50Hz/1.5kW |
เครื่องกระปุกกระเป๋าแบบต่อเนื่อง คุณภาพดีแบบเต็มอัตโนมัติ สําหรับท่อ/ขวด/กระบอก/ปากกา/กระปุกลิปสติก สินค้า เครื่องกระปุกกระเป๋าความเร็วสูง พร้อมอุปกรณ์แยกสินค้าชนิดไม้และเครื่องติดต่อร้อน
| ชื่อ: | เครื่องเขียนแบบเต็มอัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่และปรับแต่งตามความต้องการของคุณ |
| พลัง: | 380/3 เฟส 5 คอร์/50Hz |
เครื่องบรรจุแป้งเครื่องสำอางแบบกำหนดเอง CH-300 สายการผลิตบรรจุแป้งอัตโนมัติเต็มรูปแบบ อุปกรณ์ผง
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องบรรจุหีบห่ออัตโนมัติแนวนอนความเร็วสูงสำหรับอาหาร L200mm
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | เครื่องกล |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |

