ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ air compressor replacement components ] การจับคู่ 48 ผลิตภัณฑ์.
PE NILO เครื่องบรรจุอัตโนมัติเต็มพิกัดชั่ง 520V OPP
| ชื่อ: | เครื่องชั่งอาหารอัตโนมัติเครื่องบรรจุสูญญากาศอาหารอัตโนมัติ 304SS |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ฟิล์มม้วนเคลือบ OPP / CPP OPP / CE PET / PE NILO / PE PE |
| อำนาจ: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
เครื่องบรรจุสูญญากาศแบบใช้คู่แบบเปียกแห้ง 4 มม. สำหรับอาหาร
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุสูญญากาศแบบใช้คู่แบบแห้ง - เปียกสำหรับอาหารขนาดเล็กเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องบรรจุสูญญากาศอัตโนมัติ 420V แนวตั้งเต็มรูปแบบ 304SS สุญญากาศ
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุสูญญากาศอาหารอัตโนมัติแบบแนวตั้งความเร็วสูง 420V 304SS |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | Stand-up Pouch, กระเป๋า, ฟิล์ม, กระเป๋า, กระเป๋าใส่หมอน |
| อำนาจ: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้ออัตโนมัติ MJ 2400 ขนาด 1,000 มล. สำหรับเครื่องดื่มนม
| ชื่อ: | เครื่องปิดผนึกชนิดกล่องอัตโนมัติเครื่องบรรจุน้ำปลอดเชื้อ 1000 มล |
|---|---|
| การใช้: | เครื่องดื่มบรรจุน้ำผลไม้บรรจุภัณฑ์ |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ brick type, |
เครื่องบรรจุหลายซอง รุ่น MP-03 เครื่อง Hot Melt กำลังไฟ 3600W
| ชื่อ: | เครื่อง Hot Melt แบบตั้งโต๊ะแบบสี่เสา -- เครื่องบรรจุหลายชั้น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | AC220V |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
HCZ-130 เครื่องบรรจุบรรจุกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ
| ความสามารถในการผลิต: | 50-130กล่อง/นาที |
|---|---|
| Box. กล่อง. max.size สูงสุดขนาด: | 200×90×80มม.(ยาวxกว้างxสูง) |
| กล่อง ขนาดน้อย: | 55×20×12mm ((L×W×H) |
เครื่องบรรจุหลายเฟสสามเฟสเครื่องเชื่อมพลาสติกอัลตราโซนิกคู่
| ชื่อ: | เครื่องเชื่อมพลาสติก Untrasonic คู่ - เครื่องบรรจุหลายชั้น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220โวลต์50-60เฮิร์ต |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
เครื่องบรรจุอิเล็กทรริกต์ แบบตั้งหลายชนิด เสียงต่ํา 220V 50HZ
| ระบบแสดงผล: | คีย์อ่อน |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | นำ |
| ความเร็ว: | 10-30ถุง/นาที |

