ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ air compressor replacement components ] การจับคู่ 48 ผลิตภัณฑ์.
พลังงาน 2.5HP 220V เครื่องปรับอากาศพลังงานตรง เชื่อมต่อโดยตรง เครื่องปรับอากาศด้วยเครื่องวัดคู่
| น้ําหนัก: | 23กก |
|---|---|
| คุณลักษณะเพิ่มเติม: | เกจคู่, ข้อต่อสวมเร็ว, การป้องกันความร้อนเกินพิกัด |
| ขนาด: | 27.5 X 22 X 44 นิ้ว |
15KW Small Rotary Screw Air Compressor 440V 1.6m3 Min 650KGS
| ชื่อ: | สายพาน 20HP 15KW 8Bar ขับเคลื่อนใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมันแบบหมุน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.6m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
เครื่องบดอากาศสกรูหมุน 15kw เครื่องบดอากาศสําหรับการบดทราย น้ํามันลื่น เครื่องบดอากาศสกรูไฟฟ้า
| รุ่น: | ชิค-20เอ |
|---|---|
| การส่งทางอากาศ ((m3/min/Mpa): | 2.3/0.7; 2.2/0.8; 2.1/1.0; 1.8/1.2 |
| อุณหภูมิแวดล้อม (℃): | ≤45℃ |
CHIC-30A เครื่องบดอากาศสกรูไฟฟ้าสําหรับการฟัน / การบดทราย / การซักรถ
| รุ่น: | ชิค -30a |
|---|---|
| การส่งทางอากาศ ((m3/min/Mpa): | 3.8 / 07;3.6/08; 3.3/1.0; 2.9/1.2 |
| อุณหภูมิแวดล้อม (℃): | ≤45℃ |
NEW 2020 145 Psi 185CFM 8bar น้ํามันฉีดสกรูเครื่องปรับอากาศสําหรับการทําเหมืองแร่และการเจาะใช้สําหรับ Jack Hammer
| รุ่น: | ชิค-100a |
|---|---|
| การส่งทางอากาศ ((m3/min/Mpa): | 13.8/0.7; 13.0/0.8; 11.9/1.0; 10.3/1.2 |
| อุณหภูมิแวดล้อม (℃): | ≤45℃ |
หัวเครื่องบดอากาศเหล็กเหล็กเหล็กหนัก DW-3080 120V / 240V ความเร็วปั๊ม 1080RPM
| วัสดุปั๊ม: | เหล็กเหล็ก |
|---|---|
| ความเร็ว: | 1080รอบต่อนาที |
| รุ่น: | DW-3080 |
หัวเครื่องปรับอากาศเหล็กเหล็กเหล็กไฟฟ้าสําหรับถัง 30 แกลลอน 125 PSI ความดันสูงสุด
| ชนิดน้ำมัน: | สังเคราะห์ |
|---|---|
| แรงดันสูงสุด: | 125 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| แอมป์: | 15/7.5 |
120V/240V โวลเตชั่น หัวเครื่องปรับอากาศ 2 กระบอกและ 0.8Mpa/115psi ความดัน
| RPM ของมอเตอร์: | 3450 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 120V/240V |
| Cfm @ 40 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว: | 14 |
ความดันสูงและสกรูเครื่องปรับอากาศขนาดใหญ่ ปรับปรุงกระบวนการอุตสาหกรรม
| เริ่มต้นวิธีการ: | ความถี่ตัวแปรแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 380V/50เฮิร์ต |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -20℃~+45℃ |
หัวเครื่องบดอากาศอุตสาหกรรมที่มีประสิทธิภาพและความทนทานสูงกว่า
| รุ่น: | ดีวี-2065 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 120V/240V |
| พลัง: | 1.5KW/ 2 แรงม้า |

