ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ automatic weighing bag packaging equipment ] การจับคู่ 83 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุซีล 4 ด้านสำหรับชุดป้องกันคอหอย Swab Isolation
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ฟิล์มแรงดึง |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุมัลติฟังก์ชั่น |
| มิติ: | 1950x1200x1900mm |
เครื่องบรรจุพัสดุสับปุ๋ยข้าวเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ด
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ไฟฟ้า |
|---|---|
| ระยะทาง: | 10g-500g (ขึ้นอยู่กับวัสดุที่แตกต่างกัน) |
| ความเร็ว: | 8-16 ถุง/นาที ((ขึ้นอยู่กับวัสดุที่แตกต่างกัน) |
เครื่องบรรจุหีบห่อหลายความร้อนสำหรับกล่องบิสกิต 15m / min
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุหดอัตโนมัติ |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| มิติ: | 1300X1600X1870mm |
เครื่องบรรจุอนุภาคอัตโนมัติจากสแตนเลส สําหรับบรรจุที่สม่ําเสมอ
| ระบบควบคุม: | บมจ |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220โวลต์50-60เฮิร์ต |
| ความเร็ว: | 90-100ถุง/นาที |
ระบบจอสัมผัส เครื่องบรรจุหลายประสงค์ เครื่องบรรจุถุงกาแฟ
| ความเร็ว: | 90-100ถุง/นาที |
|---|---|
| สี: | กำหนดเอง |
| ความดันอากาศ: | 0.4-0.6Mpa |
Doypack Premade Bags เครื่องบรรจุซองนมบรรจุน้ำ
| ชื่อ: | น้ำผลไม้นมน้ำถุงสำเร็จรูปเครื่องบรรจุหลายเครื่องบรรจุ Doypack |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | กระเป๋าสำเร็จรูปกระเป๋า |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
เครื่องบรรจุผงชั่งน้ำหนักเครื่องบรรจุตราประทับแบบฟอร์มแนวตั้ง
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุแนวตั้ง |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ม้วนฟิล์ม ฟิล์มลามิเนต และม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
เครื่องบรรจุซอสหลายฟังก์ชัน แบบตั้ง สําหรับซอสสลัด แพ็คน้ําแข็ง น้ํามันซิลิโคน
| ขอบเขตการวัด: | 1-100ก.(3-100มล.) |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว):30-170มม. [กว้าง]:30-130มม |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 30-60 ถุง/นาที |
วางกล่องพลาสติกหุ่นยนต์พาเลทเครื่องโลหะอัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ประเภท: | สายการบรรจุอัตโนมัติ |
|---|---|
| ชื่อ: | หุ่นยนต์และเครื่องจัดเรียงสินค้าวางกล่องหรือถุงลงบนพาเลทหรือใส่บางอย่างลงในที่ ๆ |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | พลาสติกโลหะแก้วไม้ |
เครื่องพัสดุพัสดุพัสดุพัสดุพัสดุพัสดุพัสดุพัสดุพัสดุพัสดุ
| พลัง: | 500W/800W |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุหลาย |
| สี: | กำหนดเอง |

