ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ automatic weighing bag packaging equipment ] การจับคู่ 83 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์บรรจุถุงชั่งแบบอัตโนมัติเต็ม ความดันอากาศ 0.4 - 0.6Mpa
| ชั่งน้ำหนัก: | 3500Kg |
|---|---|
| ระบบแสดงผล: | หน้าจอสัมผัส |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุหลาย |
อุปกรณ์บรรจุกระเป๋าชั่งสินค้าขนาดใหญ่ขนาดใหญ่แบบอัตโนมัติเต็ม 500W / 800W
| ความเร็ว: | 90-100ถุง/นาที |
|---|---|
| ชั่งน้ำหนัก: | 3500Kg |
| ระบบแสดงผล: | หน้าจอสัมผัส |
เครื่องบรรจุกระป๋องข้าวอัตโนมัติเต็ม ขนาดความกว้างประปา 5 - 10 มม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุข้าว VFFS |
|---|---|
| ความกว้างของฟิล์ม: | 250-สูงสุด 520มม |
| ความยาวกระเป๋า: | 80-350มม |
เครื่องบรรจุกล่องเกลืออัตโนมัติเต็ม เครื่องบรรจุกล่อง VFFS
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุข้าว VFFS |
|---|---|
| ความกว้างของฟิล์ม: | 250-สูงสุด 520มม |
| ความยาวกระเป๋า: | 80-350มม |
อัตโนมัติ เครื่องบรรจุสารหลายวัสดุสําหรับการวัดความต้องการของวัสดุผสมแยกแยก
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุสารหลายวัสดุ |
|---|---|
| ขอบเขตการวัด: | 1-20 กรัม ((3-100 มล) |
| ขนาดกระเป๋า: | (L) 30-170mm (W) 30-140mm |
เครื่องชั่งและบรรจุปัสดุแบบอัตโนมัติเต็ม อาหาร ข้าวเมล็ด อาหารว่าง
| ขอบเขตการวัด: | 50-500g |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | L:10-260mm W:90-200mm |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 15-20 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุซอง 90 มม. 4 ช่องฟอยล์ 90 มม. สำหรับผงสมุนไพรกาแฟ
| ชื่อ: | ผงสมุนไพรกาแฟเม็ดเล็กหลายเลนติดซองปิดผนึกซองบรรจุหลายซอง |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงฟิล์มฟอยล์กระเป๋า |
เครื่องบรรจุกระเป๋าแบบอัตโนมัติ มีความแรงดันปรับได้ และความดันอากาศ 0.4-0.6Mpa
| สี: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ชั่งน้ำหนัก: | 3500Kg |
| โวลเตชั่น: | 220โวลต์50-60เฮิร์ต |
เครื่องบรรจุกระเป๋าทรงพิเศษ เครื่องบรรจุครึ่งอัตโนมัติ พร้อมลิฟท์ถังและตัดด้วยมือ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องแปดตําแหน่ง อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุ: | ขนาดสูงสุด 60 ถุง/นาที |
| ขนาดกระเป๋า: | L100-300มม. W70-200มม |
DXDC10 เครื่องบรรจุถุงชา 2 ห้อง สําหรับบรรจุถุงชาและเม็ด
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุถุงชา 2 ห้อง |
|---|---|
| ความจุ: | 120±10(ถุง/นาที) |
| ระดับความแม่นยำ: | ± 5% |

