ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ bag multi packaging machine ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุผงซักฟอกแนวตั้ง 420 มม. บรรจุ 3KW Auger Filler
| ชื่อ: | ผงซักฟอกชนิดแนวตั้งเครื่องบรรจุ Vffs เครื่องบรรจุด้วย Auger Filler |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ฟิล์มม้วนฟิล์มลามิเนตและม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
เครื่องบรรจุนม VFFS CPP เครื่องเติมและซีลแบบฟอร์มแนวตั้ง
| ชื่อ: | นมและน้ำผลไม้ชนิดแนวตั้งเครื่องบรรจุ Vffs เครื่องบรรจุภัณฑ์ |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ฟิล์มม้วนฟิล์มลามิเนตและม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
Mask Automatic Cartoning Machine Box Filling Condom Mask
| ชื่อ: | ถุงยางอนามัยซองกล่อง Cartoning เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
อัตโนมัติไฟฟ้าตรงการบรรจุ เครื่องกระจายสําหรับเม็ดผงและแผ่นบรรจุ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ไฟฟ้า |
|---|---|
| ระยะทาง: | 10g-500g (ขึ้นอยู่กับวัสดุที่แตกต่างกัน) |
| ความเร็ว: | 8-16 ถุง/นาที ((ขึ้นอยู่กับวัสดุที่แตกต่างกัน) |
Candy GMP เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติแนวนอน 1600 Kg
| ประเภท: | อาหารอัตโนมัติแนวนอนไอศครีมขนมบิสกิตเครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | เชิงกล |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องบรรจุเมล็ดชนิดตั้ง มีหลายฟังก์ชันสําหรับเมล็ดน้ําตาลเกลือ
| ขอบเขตการวัด: | 1-100ก.(3-100มล.) |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว):30-170มม. [กว้าง]:30-130มม |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 30-60 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุกระเป๋าสามเหลี่ยมตั้งหลายฟังก์ชันสําหรับถั่วถั่วเมลอนเมลอน
| ขอบเขตการวัด: | 1-100ก.(3-100มล.) |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (H):80-140mm (W):60-110mm |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 30-60 ถุง/นาที |
YP65 เครื่องบรรจุซอสหลายฟังก์ชัน แบบตั้ง ซอสสลัด แพ็คน้ําแข็ง น้ํามันซิลิโคน
| ขอบเขตการวัด: | 1-100ก.(3-100มล.) |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (L) 30-180mm [W] 30-140mm |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 30-60 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุหมอนชนิด 50 ถุง / นาทีสำหรับแอปเปิ้ลมะเขือเทศเชอร์รี่มะเขือเทศบลูเบอร์รี่
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุหมอน |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ฟิล์มม้วนฟิล์มลามิเนตและม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
เครื่องบรรจุเมล็ดความเร็วสูง มัลติฟังก์ชันตั้ง สําหรับเมล็ดมะนาวแคนดี้ ถั่วเหลืองเกลือ
| ขอบเขตการวัด: | 1-100g |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว):30-180มม. (กว้าง):20-75มม |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 80-130 ถุง/นาที |

