ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ bag multi packaging machine ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
DXD01KC6 เครื่องบรรจุถุงชาแบบอัตโนมัติจากสแตนเลส พร้อมถุงปิด 3 ด้าน
| ชื่อคีย์: | เครื่องบรรจุถุงชาอัตโนมัติ |
|---|---|
| ความจุ: | สูงสุด 105±5 ถุง/นาที |
| ความกว้างของกระดาษกรอง: | 125มม. หรือ 140มม. |
ใช้งานง่าย เครื่องบรรจุกล่องแนวตั้งอัตโนมัติ DDU-50 อัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุขวดอัตโนมัติแนวตั้งแบบมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องบรรจุกระเป๋าจอสัมผัส ด้วยขนาดบรรจุ W30-110mm
| ความหนาของบรรจุ: | 0.04-0.08มม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 2.2KW |
| ขนาด: | L1000*W1000*H1800 มิลลิเมตร |
เครื่องบรรจุถุงชา ขนาด 2-50 กิโลกรัม และแผ่นควบคุมจอสัมผัส
| ความจุ: | 110±5ถุง/นาที |
|---|---|
| ปริมาณสูงสุด: | 6 ซม3 |
| ขนาดถุงชา (กว้าง×ยาว): | 62.5มม.×50มม. |
เครื่องบรรจุถุงกาแฟ 700 กก
| ฟังก์ชัน: | เครื่องบรรจุถุงชาขนาดเล็กอัตโนมัติแบบมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| การประกัน: | 1 ปี |
| เติมจัด: | 3-15 มล |
เครื่องบรรจุถุงชาอัตโนมัติ DXDC50B ถุงปิด 3 ด้านที่มีความจุในการเต็ม 50 ถุง/นาที
| กำลังการบรรจุ: | 50ถุง/นาที |
|---|---|
| ปริมาณสูงสุด: | 5 ̊40 ซม. |
| ความจุของถุงชา: | สูงสุด 1.5g~10g |
เครื่องบรรจุสูญญากาศอัตโนมัติ 420V แนวตั้งเต็มรูปแบบ 304SS สุญญากาศ
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุสูญญากาศอาหารอัตโนมัติแบบแนวตั้งความเร็วสูง 420V 304SS |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | Stand-up Pouch, กระเป๋า, ฟิล์ม, กระเป๋า, กระเป๋าใส่หมอน |
| อำนาจ: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
เครื่องซีลสูญญากาศบนโต๊ะแบบตั้งโต๊ะ
| พิมพ์: | เครื่องซีลสูญญากาศภายนอก |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
สายการผลิตเครื่องเติมน้ําอ่อนน้ําอ่อนน้ําอ่อน 2500BPH - 14000BPH
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 3000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 8 |
| Filling head: | 8 |
เครื่องบรรจุน้ําอ่อนน้ํา น้ําโซดา เครื่องบรรจุน้ําอ่อนน้ําอ่อนน้ําอ่อนน้ําอ่อนน้ําอ่อนน้ําอ่อนน้ํา
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 2000-4000BL |
|---|---|
| เติมความแม่นยำ: | ระดับของเหลว ≤ ± 5 มม |
| Polyester bottle standard: | Bottle diameter 40-80 bottle height 130-250mm |

