ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ bag multi packaging machine ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุตราประทับแบบฟอร์มแนวตั้งสำหรับกระเป๋าซองเล็ก
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุแนวตั้ง |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ม้วนฟิล์ม ฟิล์มลามิเนต และม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
หดอุโมงค์เครื่องบรรจุหลายฟิล์ม PE ความร้อนหดเครื่องบรรจุภัณฑ์
| ชื่อ: | BSE5040A เครื่องบรรจุฟิล์มหดด้วยความร้อน PE / Shrink Tunnel |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| มิติ: | L 2500*W820*H168mm |
เครื่องบรรจุหลายขนาด 1960 มม
| ชื่อ: | แผงประตูอัตโนมัติฟิล์มหดห่อเครื่องบรรจุภัณฑ์หลายเครื่อง |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| มิติ: | ยาว 2455 x กว้าง 1950 x สูง 1960 มม |
5g 5 Grams 5 Kg Hotel ซองน้ำตาลทรายขาวบรรจุเครื่องบรรจุภัณฑ์สำหรับ Granule
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุเมล็ดธัญพืช |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | OPP/CPP. อปท./ปชป. OPP/CE, MST/PE OPP/CE, MST/PE |
เครื่องบรรจุซีล 4 ด้านสำหรับชุดป้องกันคอหอย Swab Isolation
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ฟิล์มแรงดึง |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุมัลติฟังก์ชั่น |
| มิติ: | 1950x1200x1900mm |
เครื่องบรรจุของเหลว สําหรับน้ํามันโซดา น้ําชาเบียร์เครื่องดื่ม เครื่องซักรีด แชมพู
| ชื่อสินค้า: | เครื่องแปดตําแหน่ง อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุ: | ขนาดสูงสุด 60 ถุง/นาที |
| ขนาดกระเป๋า: | L100-300มม. W70-200มม |
เครื่องบรรจุกระเป๋าทรงพิเศษ เครื่องบรรจุครึ่งอัตโนมัติ พร้อมลิฟท์ถังและตัดด้วยมือ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องแปดตําแหน่ง อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุ: | ขนาดสูงสุด 60 ถุง/นาที |
| ขนาดกระเป๋า: | L100-300มม. W70-200มม |
เครื่องนับอัตโนมัติ Soft Candy Gummy Bear VFFS
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุแนวตั้ง |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ม้วนฟิล์ม ฟิล์มลามิเนต และม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
เครื่องบรรจุ VFFS มัลติฟังก์ชั่นสำหรับขนมขบเคี้ยวเฟรนช์ฟรายส์
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุแนวตั้ง |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ม้วนฟิล์ม ฟิล์มลามิเนต และม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
เครื่องบรรจุผักแบบอัตโนมัติเต็มแบบ Flow Pack เครื่องบรรจุผักแบบกระเป๋าหมอนแนวราบ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุชนิดหมอนผัก |
|---|---|
| ความยาวกระเป๋า: | ไม่จำกัด |
| ความกว้างของฟิล์ม: | < 600 มม |

