ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ bag multi packaging machine ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องพัสดุอัตโนมัติ 10 กิโลกรัม 50 กิโลกรัม
| ชื่อ: | เครื่องจักรบรรจุภัณฑ์แบบเม็ด |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงไนลอน ถุงพลาสติก ถุงกระดาษ ฯลฯ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
8 หัวฉีดกระเป๋าน้ำผลไม้เครื่องบรรจุหลายบรรจุปิดผนึก 220V 50HZ
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุซองแบบแท่งและซีล |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงขยาย, ถุงลม, ถุงนมแท่ง, ถุงโยเกิร์ตแบบแท่ง, ถุงพรีฟอร์ม |
| วัสดุกระเป๋า: | PE หรือ Nylon, BOPP เคลือบ LDPE, ถุง preformed รูปทรงต่างๆ |
เครื่องบรรจุหลายชั้นชนิดไฮดรอลิคคู่ความถี่สูง 5000W
| ชื่อ: | เครื่องความถี่สูงชนิดไฮดรอลิกคู่ - เครื่องบรรจุหลายชั้น |
|---|---|
| พลัง: | 5000W |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
เครื่องบรรจุอาหารแบบอัตโนมัติ Doypack สําหรับผงเครื่องปรุงรส และผงเมล็ดกาแฟ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุ Doypack |
|---|---|
| ความเร็ว: | 10-28 ถุง/นาที |
| ขนาดของกระเป๋า: | W ((80-230) mm L ((110-350) mm |
เครื่องบรรจุผงอัตโนมัติ เครื่องบรรจุหีบห่อ VFFS
| ชื่อ: | DXDF-40II เครื่องบรรจุผงอัตโนมัติ packager |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ฟิล์มม้วนฟิล์มลามิเนตและม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
เครื่องบรรจุถุงอัตโนมัติแบบแขวนหูซองกรองผงกาแฟหยด
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
| การทำงาน: | บรรจุกาแฟลงในถุงกระดาษกรอง |
เครื่องชั่งและบรรจุปัสดุแบบอัตโนมัติเต็ม อาหาร ข้าวเมล็ด อาหารว่าง
| ขอบเขตการวัด: | 50-500g |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | L:10-260mm W:90-200mm |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 15-20 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุถุงกาแฟมายองเนส 110V ขนาดเล็กเครื่องบรรจุถุงกาแฟแบบหยด
| ชื่อ: | น้ำตาลขนาดเล็กในแนวตั้งเกลือและพริกไทยถุงชาเหลวบรรจุเครื่องบรรจุถั่วมายองเนส Masala เหลวสำหรับเครื่อ |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋าฟิล์มฟอยล์กระเป๋ากรองกระดาษ |
เครื่องบรรจุขนม PLC W30 - ขนาดบรรจุ 110 มม
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | กระดาษ/พลาสติก |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | บมจ |
| ความหนาของบรรจุ: | 0.04-0.08มม |
90 - 100 ถุง/นาที เครื่องบรรจุแป้ง พร้อมปรับความดันอากาศ
| ความเร็ว: | 90-100ถุง/นาที |
|---|---|
| ชั่งน้ำหนัก: | 2500กก |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) 4.5KW |

