ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ touch screen display bag packing machine ] การจับคู่ 83 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องห่อแนวนอนหลายห่อผักโฟลว์แพ็ค
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุแบบหมอน 600 เครื่อง |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ฟิล์มม้วน ฟิล์มลามิเนต และม้วนกระดาษเคลือบลามิเนตกันความร้อน |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 100-230 ถุง/นาที |
90 - 100 ถุง/นาที เครื่องบรรจุแป้ง พร้อมปรับความดันอากาศ
| ความเร็ว: | 90-100ถุง/นาที |
|---|---|
| ชั่งน้ำหนัก: | 2500กก |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) 4.5KW |
เครื่องบรรจุขยะเศษขยะแบบอัตโนมัติเต็ม เครื่องบรรจุขยะอาหารแบบเป่า
| ขอบเขตการวัด: | 20-1000มล |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว):40-250มม. (กว้าง):40-200มม |
| ความเร็ว: | 10-30ถุง/นาที |
เม็ดมัลติฟังก์ชั่นแนวตั้งบรรจุเครื่องปิดผนึกหลายหัวเครื่องชั่ง
| ชื่อ: | เครื่องชั่งหลายหัวแบบละเอียด |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงไนลอน ถุงพลาสติก ถุงกระดาษ ฯลฯ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
Dropshipping 400mmhg เครื่องซีลสูญญากาศแบบพกพา 270 มม
| ชื่อ: | Dropshipping เครื่องซีลสูญญากาศอาหารหน้าแรกเครื่องซีลสูญญากาศอาหาร |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องบรรจุซีล 4 ด้านสำหรับชุดป้องกันคอหอย Swab Isolation
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ฟิล์มแรงดึง |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุมัลติฟังก์ชั่น |
| มิติ: | 1950x1200x1900mm |
เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติเต็มความเร็วสูง GZB-Z60 สําหรับกล่องพลาสติกอลูมิเนียมที่บรรจุใหม่
| ประเภท: | GZB-Z60 |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 30-100 ถุง/นาที (ขึ้นอยู่กับวัสดุบรรจุ) |
| ขนาดบรรจุ: | L80-180mm, W30-110mm, H5-35mm (ได้รับการออกแบบให้สอดคล้องกับความต้องการของผู้ใช้) |
เครื่องบรรจุอาหารแบบอัตโนมัติ Doypack สําหรับผงเครื่องปรุงรส และผงเมล็ดกาแฟ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุ Doypack |
|---|---|
| ความเร็ว: | 10-28 ถุง/นาที |
| ขนาดของกระเป๋า: | W ((80-230) mm L ((110-350) mm |
อัตโนมัติ เครื่องบรรจุสารหลายวัสดุสําหรับการวัดความต้องการของวัสดุผสมแยกแยก
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุสารหลายวัสดุ |
|---|---|
| ขอบเขตการวัด: | 1-20 กรัม ((3-100 มล) |
| ขนาดกระเป๋า: | (L) 30-170mm (W) 30-140mm |
อุปกรณ์บรรจุกระเป๋าชั่งสินค้าขนาดใหญ่ขนาดใหญ่แบบอัตโนมัติเต็ม 500W / 800W
| ความเร็ว: | 90-100ถุง/นาที |
|---|---|
| ชั่งน้ำหนัก: | 3500Kg |
| ระบบแสดงผล: | หน้าจอสัมผัส |

