ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ touch screen display bag packing machine ] การจับคู่ 83 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุซองแชมพู 300 มล. เครื่องบรรจุซองผง
| ชื่อ: | ซอสมะเขือเทศซอสมะเขือเทศวางซอสมายองเนสช็อกโกแลตแนวตั้งเครื่องบรรจุของเหลวหลายชนิด |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงฟิล์มฟอยล์กระเป๋า |
เครื่องบรรจุกระป๋องข้าวอัตโนมัติเต็ม ขนาดความกว้างประปา 5 - 10 มม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุข้าว VFFS |
|---|---|
| ความกว้างของฟิล์ม: | 250-สูงสุด 520มม |
| ความยาวกระเป๋า: | 80-350มม |
เครื่องบรรจุของเหลว สําหรับน้ํามันโซดา น้ําชาเบียร์เครื่องดื่ม เครื่องซักรีด แชมพู
| ชื่อสินค้า: | เครื่องแปดตําแหน่ง อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุ: | ขนาดสูงสุด 60 ถุง/นาที |
| ขนาดกระเป๋า: | L100-300มม. W70-200มม |
เครื่องบรรจุกล่องเกลืออัตโนมัติเต็ม เครื่องบรรจุกล่อง VFFS
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุข้าว VFFS |
|---|---|
| ความกว้างของฟิล์ม: | 250-สูงสุด 520มม |
| ความยาวกระเป๋า: | 80-350มม |
เครื่องบรรจุขยะอาชีพสําหรับเนื้อถั่วและผัก 10g-200g ระยะน้ําหนัก
| ชื่อสินค้า: | เครื่องดูดฝุ่นแบบถุงสำเร็จรูปความเร็วสูงพร้อมระบบถ้วยหมุน |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุ: | ขนาดสูงสุด 60 ถุง/นาที |
| ขนาดกระเป๋า: | L80-180มม. W50-120มม |
เครื่องชั่งและบรรจุปัสดุแบบอัตโนมัติเต็ม อาหาร ข้าวเมล็ด อาหารว่าง
| ขอบเขตการวัด: | 50-500g |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | L:10-260mm W:90-200mm |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 15-20 ถุง/นาที |
อัตโนมัติไฟฟ้าตรงการบรรจุ เครื่องกระจายสําหรับเม็ดผงและแผ่นบรรจุ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ไฟฟ้า |
|---|---|
| ระยะทาง: | 10g-500g (ขึ้นอยู่กับวัสดุที่แตกต่างกัน) |
| ความเร็ว: | 8-16 ถุง/นาที ((ขึ้นอยู่กับวัสดุที่แตกต่างกัน) |
เครื่องบรรจุซองสำหรับถั่ว/ผลไม้
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุข้าว VFFS |
|---|---|
| ความกว้างของฟิล์ม: | 250-สูงสุด 420มม |
| ความยาวกระเป๋า: | 80-350มม |
เครื่องบรรจุผักและผลไม้ 100-230 ถุง / นาที
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบหมอน 350 X |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ฟิล์มม้วน ฟิล์มลามิเนต และม้วนกระดาษเคลือบลามิเนตกันความร้อน |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 100-230 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อพร้อมความจุ 1000-5000 กล่องต่อชั่วโมง ขนาดฝาปิด φ26-φ36 และการใช้ลม 3 ลบ.ม./นาที สำหรับการบรรจุและปิดผนึกกล่องน้ำผลไม้
| ควบคุม: | บมจ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 380V / 50HZ หรือกำหนดเอง |
| เครื่องจักร: | SUS304 |

