ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ touch screen display multi packing machine ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุพัสดุแบบสวิงแบบตั้งหลายฟังก์ชัน สําหรับผสมยาถั่วชา
| ขอบเขตการวัด: | 1-100 กรัม ((5-100 มิลลิลิตร) |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (L) 30-170mm [W] 30-100mm |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 30-60 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุเม็ดชนิดตั้งหลายฟังก์ชัน สําหรับถั่วช็อกโกแลต มะเขือเทศ
| ขอบเขตการวัด: | 1-100ก.(3-100มล.) |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว) : 30-180มม. (กว้าง) : 30-140มม |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 30-60 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุน้ําผลไม้ขาวแนวราบ เครื่องบรรจุน้ําผลไม้หลายฟังก์ชัน แบบตั้ง
| ขอบเขตการวัด: | 1-100ก.(3-100มล.) |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว):30-170มม. [กว้าง]:30-130มม |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 30-60 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุอาหารแบบตั้งหลายฟังก์ชัน สําหรับน้ําผึ้งเหลว ชามพู น้ํามันทาน เคชัป
| ขอบเขตการวัด: | 1-100ก.(3-100มล.) |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว):30-170มม. [กว้าง]:30-130มม |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 30-60 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุเมล็ดความเร็วสูง มัลติฟังก์ชันตั้ง สําหรับเมล็ดมะนาวแคนดี้ ถั่วเหลืองเกลือ
| ขอบเขตการวัด: | 1-100g |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว):30-180มม. (กว้าง):20-75มม |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 80-130 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุถุงชาอัตโนมัติ DXDC50B ถุงปิด 3 ด้านที่มีความจุในการเต็ม 50 ถุง/นาที
| กำลังการบรรจุ: | 50ถุง/นาที |
|---|---|
| ปริมาณสูงสุด: | 5 ̊40 ซม. |
| ความจุของถุงชา: | สูงสุด 1.5g~10g |
เครื่องบรรจุผักและผลไม้ 100-230 ถุง / นาที
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบหมอน 350 X |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ฟิล์มม้วน ฟิล์มลามิเนต และม้วนกระดาษเคลือบลามิเนตกันความร้อน |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 100-230 ถุง/นาที |
1-12 Kg เครื่องบรรจุเม็ดข้าวอัตโนมัติ VFFS เครื่องบรรจุ
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุ VFFS 304SS พร้อมเครื่องชั่งน้ำหนักหลายหัวสำหรับผลิตภัณฑ์ธัญพืชและชิป |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ฟิล์มม้วนฟิล์มลามิเนตและม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
รุ่น DXD05CW180 เครื่องบรรจุซอง 5 ถุง ผลิตในกลุ่มเดียว
| output: | สูงสุด 50 ถุง/นาที |
|---|---|
| ขนาดซองจดหมาย: | (85มม.×80มม.) (ตัวเลือก) (105มม.×100ม.) (ตัวเลือก) (95มม.×90มม.) (ขนาดมาตรฐาน) |
| ผลิตในกลุ่ม: | 5 ถุง |
อุปกรณ์บรรจุถุงชั่งแบบอัตโนมัติเต็ม ความดันอากาศ 0.4 - 0.6Mpa
| ชั่งน้ำหนัก: | 3500Kg |
|---|---|
| ระบบแสดงผล: | หน้าจอสัมผัส |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุหลาย |

