ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ touch screen display multi packing machine ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุถุงชาจากเหล็กไร้สแตนเลส 304 หน้าจอสัมผัส แพเนลการทํางาน TBPM-15
| ความแม่นยำในการบรรจุ: | ±0.15กรัม |
|---|---|
| โครงสร้างเครื่อง: | 304 สแตนเลส |
| พลัง: | 2.5KW |
เครื่องบรรจุของเหลว สําหรับน้ํามันโซดา น้ําชาเบียร์เครื่องดื่ม เครื่องซักรีด แชมพู
| ชื่อสินค้า: | เครื่องแปดตําแหน่ง อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุ: | ขนาดสูงสุด 60 ถุง/นาที |
| ขนาดกระเป๋า: | L100-300มม. W70-200มม |
เครื่องชั่งและบรรจุปัสดุแบบอัตโนมัติเต็ม อาหาร ข้าวเมล็ด อาหารว่าง
| ขอบเขตการวัด: | 50-500g |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | L:10-260mm W:90-200mm |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 15-20 ถุง/นาที |
อัตโนมัติไฟฟ้าตรงการบรรจุ เครื่องกระจายสําหรับเม็ดผงและแผ่นบรรจุ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ไฟฟ้า |
|---|---|
| ระยะทาง: | 10g-500g (ขึ้นอยู่กับวัสดุที่แตกต่างกัน) |
| ความเร็ว: | 8-16 ถุง/นาที ((ขึ้นอยู่กับวัสดุที่แตกต่างกัน) |
เครื่องบรรจุซองสำหรับถั่ว/ผลไม้
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุข้าว VFFS |
|---|---|
| ความกว้างของฟิล์ม: | 250-สูงสุด 420มม |
| ความยาวกระเป๋า: | 80-350มม |
เครื่องเติมขวดน้ําอ่อน CSD เครื่องเติมขวดเบียร์โซดา
| Production Capacity(500ml)(b/h): | 4000BPH |
|---|---|
| Rinsing head: | 16 |
| Filling head: | 12 |
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อความจุสูง พร้อมการบรรจุ 1000-3000 กล่องต่อชั่วโมง และความแม่นยำในการบรรจุ 0.5-1% สำหรับกล่องขนาด 1000 มล. ทรง Prisma, สี่เหลี่ยม หรือ Basis
| แบบอย่าง: | CH-3000B |
|---|---|
| สารละลาย: | โครงการเทิร์นคีย์ |
| ขนาดเครื่อง: | 4830 มม. × 2150 มม. × 3780 มม |
อุปกรณ์บรรจุกระเป๋าชั่งสินค้าขนาดใหญ่ขนาดใหญ่แบบอัตโนมัติเต็ม 500W / 800W
| ความเร็ว: | 90-100ถุง/นาที |
|---|---|
| ชั่งน้ำหนัก: | 3500Kg |
| ระบบแสดงผล: | หน้าจอสัมผัส |
30HP 10 Bar Oil Free Screw Air Compressor Rotary Direct Driven
| ชื่อ: | 30HP 22KW 10 บาร์เครื่องอัดอากาศแบบโรตารี่แบบไม่มีน้ำมันใช้โดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 3.13m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |

