ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ touch screen fill seal packing machine ] การจับคู่ 133 ผลิตภัณฑ์.
PLC ปกครองกล่องนม เติมและปิดเครื่องทํางานจอสัมผัส 380V / 50Hz พลังงานไฟฟ้า
| โหมดการทำงาน: | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ |
| พลังงานไฟฟ้า: | 380V/50เฮิร์ต |
เครื่องบรรจุตราประทับแบบฟอร์มแนวตั้งสำหรับกระเป๋าซองเล็ก
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุแนวตั้ง |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ม้วนฟิล์ม ฟิล์มลามิเนต และม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
เครื่องบรรจุ VFFS อัตโนมัติแบบเติมตราซอสมะเขือเทศพริกแกง
| ชื่อ: | ของเหลวและวางเครื่องบรรจุหลาย |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงฟิล์มฟอยล์กระเป๋า |
เครื่องบรรจุ 420Z VFFS แบบแนวตั้งเติมตรา 304SS เครื่องชั่งหลายหัว
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุ VFF ประเภทแนวตั้ง 420Z 304SS พร้อมเครื่องชั่งน้ำหนักหลายหัวและลิฟต์ชนิด Z และแผ่นทำงาน |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ฟิล์มม้วนฟิล์มลามิเนตและม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
DXDW120 304 สแตนเลส กระเป๋าชาอัตโนมัติเต็ม เครื่องบรรจุ 180 มม
| ความเร็วของเครื่อง: | สูงสุด 120 ถุง/นาที |
|---|---|
| ปริมาตรสูงสุดของถุงกรอง: | 10 ซม³ |
| ขนาดซองจดหมาย: | 70มม.(ยาว) ×80มม.(กว้าง) |
เครื่องบรรจุเมล็ดกาแฟคั่วแบบซองหลายแบบพร้อม Applicator วาล์ว Degassing
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุหลายหัวแบบแนวตั้งเครื่องบรรจุซีล 304SS เครื่องชั่งหลายหัว |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ฟิล์มม้วนฟิล์มลามิเนตและม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
เครื่องบรรจุอัตโนมัติหลายวัสดุสำหรับขนมผสมถั่ว
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุหลายหัวแบบแนวตั้งเครื่องบรรจุซีล 304SS เครื่องชั่งหลายหัว |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ฟิล์มม้วนฟิล์มลามิเนตและม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
800mm GY 4S Sem อัตโนมัติโรตารีกาแฟถ้วยบรรจุเครื่องปิดผนึก
| ชื่อ: | GY-4S Sem-Auto ถ้วยกาแฟโรตารี่ K-Cup เครื่องปิดผนึก |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | กึ่งอัตโนมัติ |
| หัวบรรจุ: | 1 |
เครื่องพัสดุพัสดุหลายแบบจากเหล็กไร้สแตนเลส สําหรับการพัสดุพัสดุความเร็วสูง 90 - 100 ถุง/นาที
| ชั่งน้ำหนัก: | 3500Kg |
|---|---|
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
| พลัง: | 500W/800W |
PE NILO เครื่องบรรจุอัตโนมัติเต็มพิกัดชั่ง 520V OPP
| ชื่อ: | เครื่องชั่งอาหารอัตโนมัติเครื่องบรรจุสูญญากาศอาหารอัตโนมัติ 304SS |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ฟิล์มม้วนเคลือบ OPP / CPP OPP / CE PET / PE NILO / PE PE |
| อำนาจ: | 220V 50 / 60HZ 2KW |

