ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ touch screen fill seal packing machine ] การจับคู่ 133 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบรรจุเครื่องบ
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้งาน: | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | พลาสติก, แก้ว, โลหะ |
VFFS Vertical Form Fill Seal Packing Machine 304SS Multi Head Weigher
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุหลายหัวแบบแนวตั้งเครื่องบรรจุซีล 304SS เครื่องชั่งหลายหัว |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ฟิล์มม้วนฟิล์มลามิเนตและม้วนกระดาษลามิเนตปิดผนึกด้วยความร้อน |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้าและนิวเมติก |
เครื่องบรรจุสูญญากาศอัตโนมัติ 420V แนวตั้งเต็มรูปแบบ 304SS สุญญากาศ
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุสูญญากาศอาหารอัตโนมัติแบบแนวตั้งความเร็วสูง 420V 304SS |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | Stand-up Pouch, กระเป๋า, ฟิล์ม, กระเป๋า, กระเป๋าใส่หมอน |
| อำนาจ: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
เครื่องซีลสูญญากาศ DZ 600 F
| ชื่อ: | DZ - 600 F เครื่องบรรจุสูญญากาศแนวตั้งแบบหัวฉีดเครื่องซีลสูญญากาศชนิดหัวฉีด |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
จอสัมผัส BFS-4500 เติมเครื่องปิดสําหรับขวด / กระป๋อง 50-500 มิลลิลิตร
| ปริมาณการบรรจุ: | 50-500มล |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้งาน: | หน้าจอสัมผัส |
เครื่องบรรจุบรรจุกระป๋องหลายหัวและหมวกสําหรับการผลิต
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | ขวด/กระป๋อง |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 220V/380V, 50Hz/60Hz |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย: | หยุดฉุกเฉิน, ประตูนิรภัย |
เครื่องบรรจุสูญญากาศสองห้อง 4 ครั้ง / นาทีเครื่องบรรจุภัณฑ์บนโต๊ะ
| ประเภท: | เครื่องบรรจุสูญญากาศ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
ยาน้ำของเหลวถ้วยอัตโนมัติบรรจุเครื่องปิดผนึกขวด
| ชื่อ: | เครื่องปิดฝาขวดอัตโนมัติ เครื่องปิดฝากระป๋องอลูมิเนียมอัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | เต็มอัตโนมัติ |
| หัวปิดผนึก: | 4 |
ยา น้ําเหลว รายวัน ภัณฑ์เคมี การดูแลร่างกาย สินค้าดูแลผม กระป๋องอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องปิดผนึกขวดความเร็วสูงอลูมิเนียมดีบุกสามารถปิดผนึกเครื่อง |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | เต็มอัตโนมัติ |
| หัวปิด: | 6 ขึ้นไป |
เครื่องบรรจุถุงชา ขนาด 2-50 กิโลกรัม และแผ่นควบคุมจอสัมผัส
| ความจุ: | 110±5ถุง/นาที |
|---|---|
| ปริมาณสูงสุด: | 6 ซม3 |
| ขนาดถุงชา (กว้าง×ยาว): | 62.5มม.×50มม. |

