ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ two stage screw type air compressor ] การจับคู่ 24 ผลิตภัณฑ์.
หัวเครื่องปรับอากาศ 3 HP ที่ปรับน้ํามันด้วยน้ํามัน ความดันสูงสุด 125 PSI
| แรงดันสูงสุด: | 125 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
|---|---|
| แรงม้า: | 3 แรงม้า |
| ความจุถัง: | 30 แกลลอน |
125 PSI ความดันสูงสุด หัวเครื่องปรับอากาศที่มีน้ํามันสังเคราะห์
| ความจุถัง: | 30 แกลลอน |
|---|---|
| แรงดันสูงสุด: | 125 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| แอมป์: | 15/7.5 |
13.0m3 75kw แนวตั้งอุตสาหกรรมเครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบพกพาสองขั้นตอน
| ชื่อ: | คอมเพรสเซอร์สกรูแบบพกพาสองขั้นตอนแนวตั้ง 75kw อุตสาหกรรม 13.0m3 ขั้นต่ำ 75dB |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 13.0m³/นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
หัวเครื่องบดอากาศประเภทอุตสาหกรรม 2.2Kw/3.0Hp สําหรับการใช้งานภาระหนัก
| รุ่น: | ดีวี-2065 |
|---|---|
| วัสดุปั๊ม: | เหล็กเหล็ก |
| พลัง: | 2.2KW/ 3.0HP |
หัวเครื่องปรับอากาศไฟฟ้า DW-3080 ด้วยน้ํามันสังเคราะห์ 3 HP แรงม้า 0.8Mpa ความดัน
| รุ่น: | DW-3080 |
|---|---|
| แก้วมองน้ํามัน: | ใช่ |
| RPM ของมอเตอร์: | 3450 |
14 Cfm 40 Psi คัมเบลล์ Hausfeld หัวเครื่องปรับอากาศเหล็กเหล็ก 10 ลอน ความจุถัง
| แรงม้า: | 3 แรงม้า |
|---|---|
| ความดัน: | 0.8Mpa/115psi |
| โวลเตชั่น: | 120V/240V |
E35 Steel 11kw Oil Free Screw Air Compressor โรตารี่อุตสาหกรรม 450KGS
| ชื่อ: | 15HP 11KW 10Bar สายพานขับเคลื่อนใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมันแบบหมุน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.0 ม. / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
หัวเครื่องปรับอากาศไฟฟ้าที่หล่อลื่นด้วยน้ํามันความเร็ว พร้อมเครื่องยนต์ 3450 รอบ / นาที และกระจกมองน้ํามัน
| RPM ของมอเตอร์: | 3450 |
|---|---|
| ชนิดน้ำมัน: | สังเคราะห์ |
| ประเภทปั๊ม: | น้ำมันหล่อลื่น |
หัวเครื่องปรับอากาศเหล็กเหล็กเหล็กไฟฟ้าสําหรับถัง 30 แกลลอน 125 PSI ความดันสูงสุด
| ชนิดน้ำมัน: | สังเคราะห์ |
|---|---|
| แรงดันสูงสุด: | 125 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| แอมป์: | 15/7.5 |

