ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ two stage screw type air compressor ] การจับคู่ 24 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องอัดอากาศแบบพกพาอุตสาหกรรมสองขั้นตอนแนวตั้ง 3 เฟส 55kw ขั้นต่ำ 75dB
| ชื่อ: | 55kw แนวตั้งสองขั้นตอนคอมเพรสเซอร์แบบพกพาอุตสาหกรรม 13.0m3 นาที 75dB |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 12.0 ลบ.ม./นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
11kw 15hp เครื่องปรับอากาศสกรู เครื่องปรับอากาศสกรู 3 ขั้นตอนพกพา
| พิมพ์: | เครื่องปรับอากาศสกรูสองระยะพกพา |
|---|---|
| การซ่อมบำรุง: | ต่ำ |
| ระบบทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
3 HP 120V / 240V Oil Free Quincy Screw Air Compressor Head Oil Lubricated Pump with Synthetic Oil ปั๊มลื่นน้ํามันด้วยน้ํามันสังเคราะห์
| Tank Capacity: | 30 Gallons |
|---|---|
| Maximum Pressure: | 125 PSI |
| Oil Sight Glass: | Yes |
หัวเครื่องบดอากาศอุตสาหกรรมที่มีประสิทธิภาพและความทนทานสูงกว่า
| รุ่น: | ดีวี-2065 |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 120V/240V |
| พลัง: | 1.5KW/ 2 แรงม้า |
120V/240V Quincy Screw NorthStar หัวเครื่องปรับอากาศไฟฟ้า ความเร็ว 1080RPM กับถัง 30 แกลลอน
| แอมป์: | 15/7.5 |
|---|---|
| RPM ของมอเตอร์: | 3450 |
| โวลเตชั่น: | 120V/240V |

