ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ weighing and quantitative packaging machine ] การจับคู่ 20 ผลิตภัณฑ์.
350ml PLC เครื่องดื่มนิวเมติกเครื่องปิดผนึกกล่องอัตโนมัติ
| ประเภท: | บรรจุกล่องและเครื่องซีล |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่อง brick type แพ็ค |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
เครื่องบรรจุน้ำแร่ / บริสุทธิ์หลายซองถุงใส่ถุงปิดผนึก
| วัสดุกระเป๋า: | PE หรือ Nylon, BOPP เคลือบ LDPE, ถุง preformed รูปทรงต่างๆ |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุซองแบบแท่งและซีล |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงขยาย, ถุงลม, ถุงนมแท่ง, ถุงโยเกิร์ตแบบแท่ง, ถุงพรีฟอร์ม |
10 กก. 20 กก. 30 กก. 40 กก. 50 กก. ข้าว, ถั่ว, อาหาร, เม็ดกระเป๋าบรรจุเครื่องปิดผนึกหลายบรรจุเครื่องสำหรับถุงใหญ่
| ชื่อ: | เครื่องจักรบรรจุภัณฑ์เม็ด |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ถุงไนลอน ถุงพลาสติก ถุงกระดาษ ฯลฯ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
น้ำแร่บริสุทธิ์ 1000 ลิตรเครื่องปิดผนึก VFF เครื่องบรรจุนมน้ำผึ้ง
| ชื่อ: | อาหารเครื่องดื่มเครื่องบรรจุของเหลว VFFS |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุแนวตั้งใหม่ |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงฟิล์มฟอยล์กระเป๋า |
ZS K100 เครื่องบรรจุซองชาอัตโนมัติขนาดเล็ก 200 ซม
| ชื่อ: | ZS-K100 อัตโนมัติเชิงปริมาณ 3, 4 ด้านซีลหมอนชาเครื่องบรรจุถุงพลาสติก |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋าฟิล์มฟอยล์กระเป๋ากรองกระดาษ |
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ 250 มล. เครื่องปิดผนึกของเหลวสำหรับกล่อง brick typepack
| ประเภท: | 200ml 250ml อิฐกล่องน้ำของเหลวบรรจุเครื่องปิดผนึกเครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ brick type, |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ 500 มล
| ประเภท: | 500ml อิฐกล่องน้ำของเหลวบรรจุเครื่องปิดผนึกเครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ brick type, |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
เครื่องบรรจุเม็ดชนิดตั้งหลายฟังก์ชัน สําหรับถั่วช็อกโกแลต มะเขือเทศ
| ขอบเขตการวัด: | 1-100ก.(3-100มล.) |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว) : 30-180มม. (กว้าง) : 30-140มม |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 30-60 ถุง/นาที |
PLC ปกครองกล่องนม เติมและปิดเครื่องทํางานจอสัมผัส 380V / 50Hz พลังงานไฟฟ้า
| โหมดการทำงาน: | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ |
| พลังงานไฟฟ้า: | 380V/50เฮิร์ต |
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อพร้อมความจุ 1000-5000 กล่องต่อชั่วโมง ขนาดฝาปิด φ26-φ36 และการใช้ลม 3 ลบ.ม./นาที สำหรับการบรรจุและปิดผนึกกล่องน้ำผลไม้
| ควบคุม: | บมจ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 380V / 50HZ หรือกำหนดเอง |
| เครื่องจักร: | SUS304 |

