ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ weighing and quantitative packaging machine ] การจับคู่ 20 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องชั่งและบรรจุปัสดุแบบอัตโนมัติเต็ม อาหาร ข้าวเมล็ด อาหารว่าง
| ขอบเขตการวัด: | 50-500g |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | L:10-260mm W:90-200mm |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 15-20 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุอาหารอัตโนมัติเต็ม เครื่องชั่งและเครื่องบรรจุปริมาณ อาหาร ข้าว
| ขอบเขตการวัด: | 1-100g |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | (ยาว):30-170มม. (กว้าง):30-130มม |
| ความเร็ว: | 30-100ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุกล่องอิฐปลอดเชื้อ 125 มล เครื่องบรรจุเครื่องดื่ม
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุและปิดผนึกกล่อง |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่อง brick type pack |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
เครื่องบรรจุถุงหลายถุงขนาดเล็กสำหรับซอสมะเขือเทศซอสพริกน้ำผึ้งน้ำมัน
| ชื่อ: | น้ำน้ำผึ้งวางซอสมะเขือเทศวางกุ้งมายองเนสช็อคโกแลตซองแนวตั้งของเหลวหลายบรรจุเครื่อง |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | OPP/CPP. อปท./ปชป. OPP/CE, MST/PE OPP/CE, MST/PE |
เครื่องบรรจุพัสดุสับปุ๋ยข้าวเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ดเมล็ด
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ไฟฟ้า |
|---|---|
| ระยะทาง: | 10g-500g (ขึ้นอยู่กับวัสดุที่แตกต่างกัน) |
| ความเร็ว: | 8-16 ถุง/นาที ((ขึ้นอยู่กับวัสดุที่แตกต่างกัน) |
เครื่องบรรจุของเหลว สําหรับน้ํามันโซดา น้ําชาเบียร์เครื่องดื่ม เครื่องซักรีด แชมพู
| ชื่อสินค้า: | เครื่องแปดตําแหน่ง อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุ: | ขนาดสูงสุด 60 ถุง/นาที |
| ขนาดกระเป๋า: | L100-300มม. W70-200มม |
ถุงพลาสติกขนาดเล็กถุงน้ำบริสุทธิ์ซองของเหลว VFFS เครื่องบรรจุภัณฑ์
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุของเหลว VFFS |
|---|---|
| พิมพ์: | ใหม่ เครื่องบรรจุแนวตั้ง |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋า ฟิล์ม ฟอยล์ กระเป๋า |
เครื่องบรรจุและปิดผนึกเม็ดแนวตั้งแบบมัลติฟังก์ชั่น
| ชื่อ: | เครื่องจักรบรรจุภัณฑ์เม็ด |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ถุงไนลอน ถุงพลาสติก ถุงกระดาษ ฯลฯ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
ซอสพริกน้ำมันซอสมะเขือเทศวางแพ็คเก็ตเครื่องบรรจุภัณฑ์
| ชื่อ: | แพ็คคู่น้ำวางน้ำผึ้งซอสมะเขือเทศวางกุ้งมายองเนสช็อคโกแลตซองแนวตั้งของเหลวหลายเครื่องบรรจุ |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | OPP/CPP. อปท./ปชป. OPP/CE, MST/PE OPP/CE, MST/PE |
เครื่องบรรจุกระดาษ 1.5 ลิตรกึ่งอัตโนมัติหน้าจั่วมัลติฟังก์ชั่น
| ประเภท: | กระดาษอิฐกึ่งอัตโนมัติ 1 ลิตรบรรจุกล่องปลอดเชื้อขึ้นรูปบรรจุเครื่องบรรจุมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่อง brick type แพ็ค |
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |

