ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 7 5kw three piston air compressor ] การจับคู่ 50 ผลิตภัณฑ์.
สกรูอัดอากาศ 0.8Mpa Direct Drive 120V Grey Slient
| อำนาจ: | 1.5kw / 2HP |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
5.5kw เฟสเดียวลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบเปลี่ยนความปลอดภัย Use
| ชื่อ: | สายพานเครื่องอัดอากาศลูกสูบแบบลูกสูบอุตสาหกรรมหนัก 5.5kw 12.5bar เฟสเดียว |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.67m³/นาที |
| กระบอก: | 90 มม. * 1 ; 50 มม. * 1 |
380v 3 กระบอก 7.5kw 10Hp ลูกสูบคอมเพรสเซอร์แบบลูกสูบขับสายพาน
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 3Cylinder Belt Driven ลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³/นาที |
| กระบอก: | 95 มม.*2 55 มม.*1 |
W 0.5 7.5kw Air Reciprocating Piston Compressor 180L Three Head
| ชื่อ: | W-0.5 / 30 180L 380V 7.5kw ประเภทลูกสูบสามหัวสายพานปั๊มลมขับเคลื่อน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³ / นาที |
| กระบอก: | 95 มม. * 2 55 มม. * 1 |
การสั่นสะเทือนต่ำ 860RPM ลูกสูบคอมเพรสเซอร์แบบลูกสูบ 10hp
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 3Cylinder Belt Driven เครื่องอัดอากาศลูกสูบแรงดันสูง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.7m³/นาที |
| ความกดดัน: | 3.0Mpa/30bar |
คอมเพรสเซอร์ลูกสูบแบบลูกสูบขนาด 4hp 300L พร้อมระบบป้องกันตนเอง
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 2 กระบอกสายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.05m³/นาที |
| กระบอก: | 105 มม.*2 55 มม.*2 |
สายพานขับคอมเพรสเซอร์ลูกสูบเดี่ยว 120V ลวดทองแดง 22 กก. 2024B
| อำนาจ: | 1.5kw / 2HP |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
1.8HP 2.5KW 380V / Hz เครื่องปั่นพิสตองแบบสลับกับความดันสูงสุด 115/8 psi / bar
| รุ่น: | DV-0.17/8 |
|---|---|
| แรงดันสูงสุด(psi/bar): | 115/8 |
| กำลังไฟ (กิโลวัตต์/แรงม้า): | 1.8/2.5 |
เครื่องปรับอากาศแบบคันเดียว เครื่องปรับอากาศแบบคันเดียว เครื่องปรับอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศ DV-2065
| ความเร็ว: | 920PRM |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |
| การหล่อลื่น: | น้ำมันหล่อลื่น |
90×2 มิลลิเมตร กระบอกเย็นด้วยอากาศ พริสตองคอมเพรสเซอร์ 6HP/5.5KW วิธีการเย็น
| รุ่น: | DW-0.6/8 |
|---|---|
| กำลังไฟ (กิโลวัตต์/แรงม้า): | 5.5/6.0 |
| กว้างของกระบอก × ไม่.: | 90×2 |

