ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 7 5kw three piston air compressor ] การจับคู่ 50 ผลิตภัณฑ์.
230L ถังสองขั้นตอนคอมเพรสเซอร์ลูกสูบพร้อมกระบอกคู่
| ชื่อ: | สายพานอัดอากาศลูกสูบลูกสูบอุตสาหกรรมหนัก 7.5kw 12.5bar สามเฟส |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.9m³/นาที |
| กระบอก: | 72 มม.*1 ;90 มม.*2 |
สายพานขับลูกสูบคอมเพรสเซอร์แบบลูกสูบ 3kw ปราศจากน้ำมัน 10hp
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 2 กระบอกสายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³/นาที |
| ความกดดัน: | 3.0Mpa/30bar |
0.9m3/min 10 HP Replacement Compressor Head ใช้งานง่าย
| ชื่อ: | 7.5KW/10HP สายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.9m³/นาที |
| กระบอก: | 80 มม.*3 |
3KW 4HP Air Pump Heads กระบอกสูบคู่การสั่นสะเทือนต่ำ
| ชื่อ: | 3KW/4.0HP Itly Type Belt Driven ลูกสูบลูกสูบอัดอากาศHead |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.3m³/นาที |
| กระบอก: | 70 มม.*2 |
10hp 7.5kw Piston Type Reciprocating Compressor แรงดันต่ำ
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp 380v 3Cylinder Belt Driven แรงดันต่ำ Piston Air Compressor |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.9m³/นาที |
| ความกดดัน: | 1.0Mpa/10bar |
การบํารุงรักษาที่ต่ํา หัวพิสตองคอมเพรสเซอร์ reciprocating 10HP น้ําเย็น 60DB ระดับความดัง กระบอกสาม
| ส่งทางอากาศ: | 0.9 ลบ.ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็ว: | 920 รอบต่อนาที |
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |
เครื่องพัดพริสตินแบบสลับหัวเครื่องพัดน้ํามัน ลื่นเย็นด้วยอากาศ รุ่น Dv-3080
| การหล่อลื่น: | น้ำมันหล่อลื่น |
|---|---|
| ระดับเสียง: | 60 เดซิเบล |
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |
DV-2065 เครื่องพัดพริสตองแบบยาวนาน 60-90 dB เครื่องพัดพริสตองความรุนแรงเสียงต่ํา
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม พาณิชยกรรม ที่อยู่อาศัย |
|---|---|
| การหล่อลื่น: | น้ำมันหล่อลื่น |
| ความเร็ว: | 920 รอบต่อนาที |
เครื่องปรับความแรงแบบสกรูแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแรงแบบปรับความแร
| วิธีการเย็น: | ระบายความร้อนด้วยอากาศ, |
|---|---|
| ความเร็ว: | 930 รอบต่อนาที |
| ประเภท: | หัวคอมเพรสเซอร์แบบ Positive Displacement |
อัตโนมัติ กระเป๋าเครื่องบรรจุปูนสําหรับอาหาร Doypack เติมนมกาแฟ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องแปดตําแหน่ง อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุ: | ขนาดสูงสุด 60 ถุง/นาที |
| ขนาดกระเป๋า: | L100-300มม. W70-200มม |

