ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ low noise rotary screw air compressor ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
Industrial Rotary Screw Air Compressor 55kw 75 Hp 9.8m3 Min
| ชื่อ: | 55kw 75hp 380V CHIC-75A เครื่องอัดอากาศแบบใช้สกรูโรตารีขับเคลื่อนโดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 9.8m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
เครื่องอัดอากาศแบบเกลียวโรตารี่ 30 Hp สายพาน 8 บาร์ 3.4m3 นาที
| ชื่อ: | 22kw 30hp CHIC-30A สายพาน 8bar ขับเคลื่อนใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรูโรตารี |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 3.4m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
10HP 7.5KW 8 บาร์เครื่องอัดอากาศแบบโรตารี่แบบไม่ใช้น้ำมันโดยตรง
| ชื่อ: | 10HP 7.5KW 8Bar สายพานขับเคลื่อนใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมันแบบหมุน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.8 ม. / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
650KGS เครื่องอัดอากาศแบบโรตารี่ไร้น้ำมันแบบพกพา 70dB
| ชื่อ: | 30HP 22KW 8Bar สายพานขับเคลื่อนใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมันแบบหมุน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 2.6m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน 40HP สายพานโรตารี่ 3 เฟสขับเคลื่อน
| ชื่อ: | 40HP 30KW 8Bar Belt ขับเคลื่อนใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมันแบบหมุน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 3.5m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
เครื่องอัดอากาศแบบเกลียวไฟฟ้า 68dB 20 Hp Rotary Blue 293KGS
| ชื่อ: | 20HP 15KW 10Bar เครื่องอัดอากาศแบบใช้สกรูโรตารีแบบไม่ใช้น้ำมันโดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 2.12m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบพกพา 30kw
| ชื่อ: | 30kw 40hp CHIC-40A เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบพกพาที่ขับเคลื่อนโดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 3.6m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
เครื่องบดอากาศสกรูประสิทธิภาพสูง สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม เสียง ≤80dB A
| โหมดเริ่มต้น: | Y-△/ต่อสายตรง |
|---|---|
| ความดัน: | 0.7-1.2MPa |
| โหมดขับเคลื่อน: | การขับเคลื่อนโดยตรง / การขับเคลื่อนเข็มขัด |
เครื่องบดสกรูหมุนที่ขับโดยตรงที่มีเสียงเสียงต่ํา
| Number of Stages: | Two |
|---|---|
| Power: | Electric |
| Maintenance: | Low |
เครื่องปั่นอากาศชนิดอุตสาหกรรม ความดัน 0.7 - 1.2MPa ประสิทธิภาพการแยกน้ํามัน ≥ 99.9%
| โครงสร้าง: | องค์ประกอบ / แบ่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -20℃~+45℃ |
| เสียง: | ≤80dB(เอ) |

