ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ low noise rotary screw air compressor ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
80mm*3 หัวเครื่องปั่นพิสตอง 10HP/7.5KW
| ประเภท: | คอมเพรสเซอร์แทนที่เชิงบวก |
|---|---|
| กระบอกสูบ: | 80 มม.*3 |
| ระดับเสียง: | 60db |
เครื่องปรับอากาศแบบคันเดียว เครื่องปรับอากาศแบบคันเดียว เครื่องปรับอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศ DV-2065
| ความเร็ว: | 920PRM |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |
| การหล่อลื่น: | น้ำมันหล่อลื่น |
DV-2065 เครื่องพัดพริสตองแบบยาวนาน 60-90 dB เครื่องพัดพริสตองความรุนแรงเสียงต่ํา
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม พาณิชยกรรม ที่อยู่อาศัย |
|---|---|
| การหล่อลื่น: | น้ำมันหล่อลื่น |
| ความเร็ว: | 920 รอบต่อนาที |
Portable Industrial Screw Compressor 30HP 580KGS Blue
| ชื่อ: | 22kw 30hp CHIC-30A เครื่องอัดอากาศแบบสกรูโรตารี่แบบขับเคลื่อนโดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 3.4m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
7.5KW Dry Screw Compressor 1.15m3 Min Direct Drive 1.0HP
| ชื่อ: | CHIC-08BF 8bar Direct Driven ใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรูโรตารีแบบไม่ใช้น้ำมัน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.15m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
10L Belt Driven Screw Compressor Small 214KGS 1.1m3 Min
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp CHIC-10A สายพาน 8bar ขับเคลื่อนใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรู Rotay ขนาดเล็ก |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.1m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 220/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
การบํารุงรักษาที่ต่ํา หัวพิสตองคอมเพรสเซอร์ reciprocating 10HP น้ําเย็น 60DB ระดับความดัง กระบอกสาม
| ส่งทางอากาศ: | 0.9 ลบ.ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็ว: | 920 รอบต่อนาที |
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |

