ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ low noise rotary screw air compressor ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูโรตารีไร้น้ำมันขับเคลื่อนโดยตรง 8 บาร์ 10HP 7.5KW
| ชื่อ: | 10HP 7.5KW 8Bar สายพานขับเคลื่อนใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบโรตารี่ฟรี |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.8 ลบ.ม./นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูโรตารี่ขนาดเล็ก 40HP 10 บาร์แบบพกพา 30kw
| ชื่อ: | 30kw 40hp CHIC-40A 10Bar เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบพกพาที่ขับเคลื่อนโดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 3.4m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
1280mm 50 Hp Rotary Screw Air Compressor Belt Drive 6.2m3 Min
| ชื่อ: | 37kw 50hp CHIC-50A เครื่องอัดอากาศแบบใช้สกรูโรตารีขับเคลื่อนโดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 6.2m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
สามเฟส 75kw เครื่องอัดอากาศแบบโรตารี่อุตสาหกรรมขับเคลื่อนโดยตรง
| ชื่อ: | 75kw 100hp CHIC-100A เครื่องอัดอากาศแบบโรตารี่แบบสกรูที่ใช้ขับเคลื่อนโดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 13.0m³/นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
เครื่องอัดอากาศแบบโรตารี่สกรูอุตสาหกรรม 25HP
| ชื่อ: | 25HP 18.5KW 8 บาร์เครื่องอัดอากาศแบบโรตารี่แบบไม่มีน้ำมันใช้โดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 2.62m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูโรตารี่ขนาดเล็ก 10 บาร์
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp CHIC-10A สายพาน 10bar ขับเคลื่อนใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรู Rotay ขนาดเล็ก |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.0m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 220/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูโรตารี่ 10 Hp 7.5kw 1.1m3 การควบคุมเชิงตัวเลขขั้นต่ำ
| ชื่อ: | 7.5kw 10hp CHIC-10A สายพาน 8bar ขับเคลื่อนใช้เครื่องอัดอากาศแบบสกรู Rotay ขนาดเล็ก |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.1m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 220/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |
เครื่องบดอากาศแบบสกรูที่มีประสิทธิภาพสูง ≤3ppm เนื้อหาน้ํามัน ระยะความดัน 0.7-1.2MPa
| ระดับความสูง: | ≤1000m |
|---|---|
| ความดัน: | 0.7-1.2MPa |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -20℃~+45℃ |
12.5 Bar Oil Free Screw Air Compressor 380V Portable Rotary
| ชื่อ: | CHIC-15BF / 12.5 12.5Bar เครื่องอัดอากาศแบบใช้สกรูโรตารีแบบไม่ใช้น้ำมันโดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.61m³ / นาที |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V // Hz) |

