ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ touch screen fill seal packing machine ] การจับคู่ 224 ผลิตภัณฑ์.
เครื่อง Cartoning ความเร็วสูงแนวนอน Cartoner Packaging 400g M2
| ประเภท: | เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติแนวนอนแนวนอนอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
Mask Automatic Cartoning Machine Box Filling Condom Mask
| ชื่อ: | ถุงยางอนามัยซองกล่อง Cartoning เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
เครื่องบรรจุของเหลว สําหรับน้ํามันโซดา น้ําชาเบียร์เครื่องดื่ม เครื่องซักรีด แชมพู
| ชื่อสินค้า: | เครื่องแปดตําแหน่ง อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุ: | ขนาดสูงสุด 60 ถุง/นาที |
| ขนาดกระเป๋า: | L100-300มม. W70-200มม |
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อพร้อมความจุ 1000-5000 กล่องต่อชั่วโมง ขนาดฝาปิด φ26-φ36 และการใช้ลม 3 ลบ.ม./นาที สำหรับการบรรจุและปิดผนึกกล่องน้ำผลไม้
| ควบคุม: | บมจ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 380V / 50HZ หรือกำหนดเอง |
| เครื่องจักร: | SUS304 |
เครื่องชั่งและบรรจุปัสดุแบบอัตโนมัติเต็ม อาหาร ข้าวเมล็ด อาหารว่าง
| ขอบเขตการวัด: | 50-500g |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋า: | L:10-260mm W:90-200mm |
| ความเร็วในการบรรจุ: | 15-20 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุกล่องเกลืออัตโนมัติเต็ม เครื่องบรรจุกล่อง VFFS
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุข้าว VFFS |
|---|---|
| ความกว้างของฟิล์ม: | 250-สูงสุด 520มม |
| ความยาวกระเป๋า: | 80-350มม |
เครื่องบรรจุซองสำหรับถั่ว/ผลไม้
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุข้าว VFFS |
|---|---|
| ความกว้างของฟิล์ม: | 250-สูงสุด 420มม |
| ความยาวกระเป๋า: | 80-350มม |
Coffee Medical Gain Bag เครื่อง Cartoning อัตโนมัติกล่องเทป ZH 100
| ประเภท: | เครื่องเขียนการ์ตูน |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | เชิงกล |
10 กก. 20 กก. 30 กก. 40 กก. 50 กก. ข้าว, ถั่ว, อาหาร, เม็ดกระเป๋าบรรจุเครื่องปิดผนึกหลายบรรจุเครื่องสำหรับถุงใหญ่
| ชื่อ: | เครื่องจักรบรรจุภัณฑ์เม็ด |
|---|---|
| วัสดุบรรจุหีบห่อ: | ถุงไนลอน ถุงพลาสติก ถุงกระดาษ ฯลฯ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องบรรจุภัณฑ์ JY 100 Blister Cartoning 0.5 Mpa
| ประเภท: | เครื่องบรรจุกล่องอัตโนมัติกล่องพุพอง |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | เชิงกล |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |

