ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ touch screen fill seal packing machine ] การจับคู่ 224 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องพันพาเลทอัตโนมัติ AirTAC เครื่องทำพาเลทกรณีหุ่นยนต์
| ชื่อ: | Robot Palletizer Machine, เครื่อง Palletizer ถุงอัตโนมัติ, Carton Palletizer |
|---|---|
| ประเภทบรรจุ: | สำหรับขวดกระเป๋ากล่อง |
| มิติ: | ที่ปรับแต่งได้ |
เครื่องพันพาเลทอัตโนมัติ 700 กก
| ชื่อ: | เครื่องพันพาเลทฟิล์มยืด Wrapper Robot Palletizer Machine |
|---|---|
| ประเภทบรรจุ: | Cartons, CANS, Bottles, Barrel, Bags, case, pallet |
| มิติ: | L 2650 * W 1650 * H 2400 มม |
ขายร้อน เครื่องติดป้ายสายพับ CH-613 เครื่องติดป้ายสายข้อมูล จีน เครื่องติดป้ายของผู้จําหน่าย
| แรงดันไฟฟ้า: | AC220V / 50HZ, 60HZ ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
On Demand เครื่องเบาะลมขนาดเล็กสำหรับจัดส่งหมอนและ Bubble
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุฟิล์มฟองอากาศ |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ฟิล์มฟองถุงฟอง |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดฉลากแบบกึ่งอัตโนมัติอเนกประสงค์ CH-616A สำหรับกล่องพลาสติก ขวดทรงกรวย และแก้ว
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
จําหน่ายโดยตรงจากโรงงาน เครื่องติดป้ายพื้นที่เรียบครึ่งอัตโนมัติ CH-612 สําหรับชิ้นส่วนพลาสติก, ส่วนเครื่องจักรและกระจกมองหลัง
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดป้ายเรียบครึ่งอัตโนมัติ CH-615 สําหรับกล่องพลาสติกและขวดทรงโคลน และสามารถใช้ป้ายป้องกันการปลอม
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดป้ายเรียบครึ่งอัตโนมัติ CH-615 สําหรับกล่องพลาสติกและขวดทรงโคลน และสามารถใช้ป้ายป้องกันการปลอม
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดป้ายกระป๋องกลมครึ่งอัตโนมัติ CH-311D สําหรับเบียร์และไวน์, กระป๋องแก้วและกระป๋องพลาสติก เครื่องติดป้ายกระป๋องกลมท่อ
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องติดป้ายกระป๋องกลมครึ่งอัตโนมัติ CH-311 สําหรับเบียร์และไวน์, กระป๋องแก้วและกระป๋องพลาสติก เครื่องติดป้ายกระป๋องกลม
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |

