ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 220v direct power air compressor ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
150 ปอนด์ เครื่องปรับอากาศไร้เข็มขัด ขับตรง 2800 RPM สําหรับผลงานที่ดีที่สุด
| แรงดันสูงสุด: | 125 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
|---|---|
| สภาพ: | เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบใหม่ |
| คุณลักษณะเพิ่มเติม: | เกจคู่, ข้อต่อสวมเร็ว, การป้องกันความร้อนเกินพิกัด |
ผลงานภาระหนัก 2HP / 1.5kw เครื่องปรับอากาศที่มีน้ําหนัก 23KGS และการส่งอากาศ 206/0.206
| แรงดันสูงสุด: | 115 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
|---|---|
| ประเภทเครื่องยนต์: | IP54 |
| น้ําหนัก: | 23กก |
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู 24 ลิตร
| ชื่อ: | 220V / 110V 8 บาร์ 24L ลูกสูบผู้ผลิตเครื่องอัดอากาศแบบขับเคลื่อนโดยตรง |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
เครื่องอัดอากาศแบบพกพาขนาดเล็ก 115psi พร้อมถัง 50L 8 Bar สีน้ำเงิน
| ชื่อ: | มินิ 24L 8bar 220v เครื่องอัดอากาศแบบขับเคลื่อนโดยตรงแบบพกพาขนาดเล็ก |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.206m³ / นาที |
| กระบอก: | 47 มม. * 1 |
เครื่องปรับอากาศ 220V พร้อมเครื่องปรับอากาศ HANBELL และมอเตอร์ IP54
| การรับประกัน: | จำกัด 1 ปี |
|---|---|
| ขนาด: | 27.5 X 22 X 44 นิ้ว |
| ความจุ(ลิตร/นาที/ลบ.ม./นาที): | 206/0.206 |
115 PSI ความดันสูงสุด เครื่องปั่นอากาศ 0.26M3/นาที 115psi/8bar
| ส่งทางอากาศ: | 206/0.206 |
|---|---|
| แรงดันสูงสุด: | 115psi/8bar |
| สภาพ: | เครื่องอัดอากาศใหม่ |
115 PSI 2.5HP เครื่องบดอากาศที่ขับเคลื่อนด้วยมอเตอร์ไฟฟ้า
| สภาพ: | เครื่องอัดอากาศใหม่ |
|---|---|
| การส่งอากาศ (ลิตร/นาที/ลบ.ม./นาที): | 206/0.206 |
| แรงดันสูงสุด: | 115 PSI/8bar |
2.5 HP 115 PSI เครื่องบดอากาศเครื่องยนต์แม่เหล็กถาวร พร้อมวัดสองและการป้องกันความอ้วนทางความร้อน
| ขนาด: | 27.5 X 22 X 44 นิ้ว |
|---|---|
| คุณลักษณะเพิ่มเติม: | เกจคู่, ข้อต่อสวมเร็ว, การป้องกันความร้อนเกินพิกัด |
| พลัง: | 2HP/1.5KW |
หัวเครื่องบดอากาศประเภทอุตสาหกรรม 2.2Kw/3.0Hp สําหรับการใช้งานภาระหนัก
| รุ่น: | ดีวี-2065 |
|---|---|
| วัสดุปั๊ม: | เหล็กเหล็ก |
| พลัง: | 2.2KW/ 3.0HP |
800w Oil Free Piston Air Compressor Single Piston 25L Multi Phase Filteration
| ชื่อ: | 25L 800w 220v เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบชนิดขับเคลื่อนโดยตรงแบบไม่มีน้ำมันสีขาว |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 65L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |

