ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 220v direct power air compressor ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
2400W Mute Air Compressor 60MM Noiseless Double Nozzles Aluminum Alloy Body
| ชื่อ: | W-750X3 / 70 ผู้ผลิตเครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบเงียบแบบไม่มีน้ำมันในประเทศจีนสามหัว |
|---|---|
| การไหลของอากาศ: | 210L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
90L Small Silent Air Compressor 0.8Mpa W 0.28 Belt Driven Type
| ชื่อ: | 0.8Mpa 3Hp 220v / 380v Oil Free Industrial Piston Air Compressor Blue 90L Tank |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 280L / นาที |
| N. น้ำหนัก: | 79 กก |
195L Mute Oil Free Piston Air Compressor Medical 2400W หัวถังอลูมิเนียม
| ชื่อ: | ภาพวาด Mute Portable Medical Oil Free Compressor สามหัวสีขาว |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 195L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
เครื่องบดอากาศแรงดันสูง โรงไฟฟ้า ใช้ได้ เครื่องบดอากาศสกรูสองระยะ
| รุ่น: | ชิค-50เอ |
|---|---|
| การส่งทางอากาศ ((m3/min/Mpa): | 10.4/0.7;9.8 / 08;8.5/1.0;7.5/1.2 |
| อุณหภูมิแวดล้อม (℃): | ≤45℃ |
125L Hydraulic Driven Air Piston Type Compressor 1500W 220V
| ชื่อ: | 50L 1500W 220V เครื่องอัดอากาศแบบเงียบปราศจากน้ำมัน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 125L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
W50 Twin Double Piston Compressor 110L Min Inflatable Gas
| ชื่อ: | 50L 1100w 220v เครื่องอัดอากาศแบบพกพาแบบไม่มีน้ำมันสองหัว bule |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 110L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
10 bar Oil Free Piston Compressor 50l Silent Orange 67mm 43KGS
| ชื่อ: | 50l 1200w 220v เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบชนิดขับเคลื่อนโดยตรงแบบไม่มีน้ำมันสีส้ม |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 110L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
คอมเพรสเซอร์ลูกสูบแรงดันสูง 8 บาร์ W1500 Grey Lubricated
| ชื่อ: | 100L 3000w 220v เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบชนิดขับเคลื่อนโดยตรงแบบไม่มีน้ำมันสีเทา |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 250L / นาที |
| ความดัน: | 8bar |
เครื่องปั่นอากาศแรงดันสูง สถานที่ตั้ง ผู้ผลิต ขายดี ราคาดีที่สุด
| รุ่น: | ชิค-100a |
|---|---|
| การส่งทางอากาศ ((m3/min/Mpa): | 13.8/0.7; 13.0/0.8; 11.9/1.0; 10.3/1.2 |
| อุณหภูมิแวดล้อม (℃): | ≤45℃ |
เครื่องเชื่อมอัลตราโซนิกพลังงานสูงคอมพิวเตอร์อัจฉริยะ 4200W
| ชื่อ: | เครื่องเชื่อมอัลตราโซนิกพลังงานสูงอัจฉริยะคอมพิวเตอร์เครื่องบรรจุหลายเครื่อง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220โวลต์50-60เฮิร์ต |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |

