ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 220v direct power air compressor ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
800w Oil Free Piston Air Compressor 25L Air Cooling 45KGS
| ชื่อ: | 25L 800w 220v เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบชนิดขับเคลื่อนโดยตรงแบบไม่มีน้ำมันสีขาว |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 65L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
50L Oil Free Piston Air Compressor ลูกสูบเดี่ยว 1200W หัวฉีดคู่
| ชื่อ: | 50L 1200W 220V เครื่องอัดอากาศแบบเงียบปราศจากน้ำมัน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 110L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
70dB Red Dual Piston Air Compressor 112MM Direct Driven Type
| ชื่อ: | 50L 1100w 220v เครื่องอัดอากาศแบบพกพาแบบไม่มีน้ำมันสองหัว bule |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 110L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
เครื่องอัดอากาศเงียบ 8bar ขนาดเล็ก
| ชื่อ: | 3HP 220 โวลต์ขนาดเล็กสามหัวลูกสูบแบบพกพาปลอดน้ำมันเครื่องอัดอากาศไฟฟ้าเงียบ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 180L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
10 bar Oil Free Piston Air Compressor Portable Electric W1100
| ชื่อ: | 50L 1100W 220V เครื่องอัดอากาศแบบเงียบปราศจากน้ำมัน |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 110L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
100L Piston Type Air Compressor Noiseless W1500 90KGS
| ชื่อ: | 100L 1500w 220v Oil Free Portable Direct Driven Type Piston Air Compressor สองหัว |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 250L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบขนาดเล็ก 1100w ไร้น้ำมันไร้เสียง 50dB
| ชื่อ: | 100L 1100w 220v เครื่องอัดอากาศแบบพกพาแบบไม่มีน้ำมันสองหัวสีขาว |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 110L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
210L Min Oil Free Piston Air Compressor Red 3 Head Motor Direct Driven
| ชื่อ: | ผู้ผลิตเครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบเงียบปราศจากน้ำมันในประเทศจีนสามหัวแดง |
|---|---|
| การไหลของอากาศ: | 210L / นาที |
| ไฟฟ้า: | 220V / 60Hz |
3000w Super Silent Oil Free Piston Air Compressor 100l Harmless
| ชื่อ: | 100L 3000w 220v เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบชนิดขับเคลื่อนโดยตรงแบบไม่มีน้ำมันสีเทา |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 250L / นาที |
| ความดัน: | 8bar |
CHIC-30A เครื่องบดอากาศสกรูไฟฟ้าสําหรับการฟัน / การบดทราย / การซักรถ
| รุ่น: | ชิค -30a |
|---|---|
| การส่งทางอากาศ ((m3/min/Mpa): | 3.8 / 07;3.6/08; 3.3/1.0; 2.9/1.2 |
| อุณหภูมิแวดล้อม (℃): | ≤45℃ |

