ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
-
คุณไอแซค อาซาร์โอเลอร์และทีมงานทางเทคนิคของ บริษัท ซีอันยง ชิค แมชชีนรี่ จํากัด ได้ตอบคําถามอย่างรวดเร็ว และนําทีมงานติดตั้งผ่านทุกอย่างและเรามีความสุขกับการซื้อนี้.
คำหลัก [ 220v direct power air compressor ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
เครื่อง Hot Melt แบบตั้งโต๊ะ 4 เสา เครื่องบรรจุอเนกประสงค์ 220V 50 - 60Hz
| ชื่อ: | เครื่อง Hot Melt แบบตั้งโต๊ะแบบสี่เสา -- เครื่องบรรจุหลายชั้น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220โวลต์50-60เฮิร์ต |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
เครื่องซีลสูญญากาศ DZ 600 F
| ชื่อ: | DZ - 600 F เครื่องบรรจุสูญญากาศแนวตั้งแบบหัวฉีดเครื่องซีลสูญญากาศชนิดหัวฉีด |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องเชื่อม Spot Ultrasonic แบบพกพา เครื่องมัลติแพ็คกิ้ง 3 เฟส 220V
| ชื่อ: | เครื่องเชื่อมจุดอัลตราโซนิกแบบพกพา - เครื่องบรรจุหลายชั้น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220โวลต์50-60เฮิร์ต |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
เครื่องบรรจุสูญญากาศอัตโนมัติ 420V แนวตั้งเต็มรูปแบบ 304SS สุญญากาศ
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุสูญญากาศอาหารอัตโนมัติแบบแนวตั้งความเร็วสูง 420V 304SS |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | Stand-up Pouch, กระเป๋า, ฟิล์ม, กระเป๋า, กระเป๋าใส่หมอน |
| อำนาจ: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
PE NILO เครื่องบรรจุอัตโนมัติเต็มพิกัดชั่ง 520V OPP
| ชื่อ: | เครื่องชั่งอาหารอัตโนมัติเครื่องบรรจุสูญญากาศอาหารอัตโนมัติ 304SS |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ฟิล์มม้วนเคลือบ OPP / CPP OPP / CE PET / PE NILO / PE PE |
| อำนาจ: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
เครื่องบรรจุแนวตั้งขนาดเล็กถังป๊อปคอร์น VFFS พร้อมไนโตรเจนกึ่งอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุป๊อปคอร์นถังแนวตั้งขนาดเล็กกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ฟิล์มม้วนเคลือบ OPP / CPP OPP / CE PET / PE NILO / PE PE |
| อำนาจ: | 220V 50 / 60HZ 2KW |
เครื่องปิดผนึกโรตารี 2200 มม
| ชื่อ: | อุปกรณ์บรรจุอาหารอัตโนมัติแบบหมุนความเร็วสูง, เครื่องบรรจุสูญญากาศอาหาร |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องบรรจุสูญญากาศแบบใช้คู่แบบเปียกแห้ง 4 มม. สำหรับอาหาร
| ชื่อ: | เครื่องบรรจุสูญญากาศแบบใช้คู่แบบแห้ง - เปียกสำหรับอาหารขนาดเล็กเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส |
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฟฟ้า |
เครื่องปิดกล่อง เครื่องเชื่อมอัลตราโซนิก 2000W
| ชื่อ: | Enciosures เครื่องอัลตราโซนิก - เครื่องบรรจุหลายเครื่อง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220โวลต์50-60เฮิร์ต |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |
MP-1542S เครื่องบรรจุหลายเครื่อง Ultrasonic PP Indentation Machine
| ชื่อ: | Ultrasonic PP Indentation Machine(MP-1542S) เครื่องบรรจุหลายชั้น |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220โวลต์50-60เฮิร์ต |
| ไฟฟ้า: | สามเฟส 380/60 หรือ 440/60 (V//Hz) |

