ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุหลายเครื่อง
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรู
-
เครื่องบรรจุ VFFS
-
เครื่องซีลสูญญากาศ
-
เครื่องบรรจุกล่องลูกฟูก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่อง Cartoning อัตโนมัติ
-
เครื่องบรรจุกล่องปลอดเชื้อ
-
เครื่องพาเลทหุ่นยนต์
-
เครื่องปิดผนึกถ้วย
-
เครื่องอัดอากาศแบบ Direct Drive
-
ลูกสูบคอมเพรสเซอร์ลูกสูบ
-
เครื่องอัดอากาศแบบสกรูแบบไม่มีน้ำมัน
-
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน
-
หัวอัดอากาศ
-
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเบนซินแบบพกพา
-
อะไหล่เครื่องอัดอากาศ
-
เครื่องบรรจุตราบรรจุ
คำหลัก [ reciprocating oil free piston air compressor ] การจับคู่ 71 ผลิตภัณฑ์.
ระดับเสียงต่ํา 60DB 90mm*2 กระบอกอุตสาหกรรมเกรด reciprocating พิสตันอากาศบดหัวสําหรับการทํางาน
| ระดับเสียง: | 60db |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 29กก |
| ประสิทธิภาพ: | สูงถึง 95% |
คอมเพรสเซอร์ลูกสูบแบบลูกสูบปราศจากน้ำมัน 5.5HP 10bar แรงดันสูง
| ชื่อ: | ชุดบำรุงรักษารถยนต์ลูกสูบอัดอากาศแบบลูกสูบ 5.5HP 10bar สามเฟส |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.6m³/นาที |
| กระบอก: | 95 มม.*2 |
เครื่องอัดอากาศแบบลูกสูบขนาด 3000W 4HP ใช้งานง่าย
| ชื่อ: | 11kw 15hp 380v 3 กระบอกสายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.6 ลบ.ม./นาที |
| กระบอก: | 100 มม.*3 |
760r / นาที 30 บาร์ลูกสูบคอมเพรสเซอร์แบบลูกสูบขับสายพาน 20Hp
| ชื่อ: | 15kw 20hp 380v 3Cylinder Belt Driven เครื่องอัดอากาศลูกสูบแรงดันต่ำ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 1.2 ลบ.ม./นาที |
| ความกดดัน: | 3.0Mpa/30bar |
1.5KW 2 Hp Air Compressor Head สำหรับลูกสูบคอมเพรสเซอร์แบบลูกสูบ
| ชื่อ: | 1.5KW/2HP สายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.17m³/นาที |
| กระบอก: | 55 มม.*2 |
หัวลูกสูบอัดอากาศแบบลูกสูบ 4KW / 5HP ขับเคลื่อนด้วยสายพาน Itly Type
| ชื่อ: | 4KW/5.0HP Itly Type Belt Driven ลูกสูบลูกสูบอัดอากาศHead |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.5m³/นาที |
| กระบอก: | 90 มม.*2 |
2.2KW 3 Hp Air Compressor Double Piston Head 0.25m3/Min
| ชื่อ: | หัวปั๊มลมลูกสูบแบบลูกสูบขับเคลื่อนด้วยสายพาน 2.2KW / 3.0HP |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.25 ลบ.ม./นาที |
| กระบอก: | 65 มม.*2 |
7.5KW 10HP Air Compressor หัวปั๊มสำหรับ Piston Type Compressor
| ชื่อ: | 7.5KW/10HP สายพานขับเคลื่อนลูกสูบลูกสูบอัดอากาศ |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.9m³/นาที |
| กระบอก: | 80 มม.*3 |
230L ถังสองขั้นตอนคอมเพรสเซอร์ลูกสูบพร้อมกระบอกคู่
| ชื่อ: | สายพานอัดอากาศลูกสูบลูกสูบอุตสาหกรรมหนัก 7.5kw 12.5bar สามเฟส |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.9m³/นาที |
| กระบอก: | 72 มม.*1 ;90 มม.*2 |
การออกแบบที่ปราศจากน้ำมัน 3KW 4HP หัวอัดอากาศ 0.36m3/Min
| ชื่อ: | หัวปั๊มลมลูกสูบแบบลูกสูบขับเคลื่อนด้วยสายพาน 3KW / 4.0HP |
|---|---|
| จัดส่งทางอากาศ: | 0.36 ลบ.ม./นาที |
| กระบอก: | 65 มม.*3 |

